Big Brother Titans (South Africa vs Nigeria)

Big Brother Titans (South Africa vs Nigeria)

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Posts
10,926
Reaction score
15,982
Vipi hakuna wadau humu?

Mimi naifatilia nikiwa home, week imeshakata. Naona mambo yameanza kuchangamka ingawa safari hii pisi kali ni za kutafuta na tochi, nimeona pisi mbili tu zinazonivutia[emoji16][emoji16].

PXL_20230124_161347170.jpg
 
Vipi hakuna wadau humu? Mimi naifatilia nikiwa home, week imeshakata. Naona mambo yameanza kuchangamka ingawa safari hii pisi kali ni za kutafuta na tochi, nimeona pisi mbili tu zinazonivutia[emoji16][emoji16]View attachment 2494273
kati ya ujinga wa kipumbavu ambao huwa unadhihirisha naman watoto wa kishua wanavyoishi ni huu wa bba. Mungu amenibariki lakini siwezi kukubali watoto wangu waishi kama broilers kama hawa jingaz.
 
Inazidi kuchangamka


Pisi ni yvonne na ipeleng

Wana wanaowakubali ni kananga+ebubu

Yemi na juicy J wanapenda totoz sana

Khosi anaongoza kwa mashabiki

Yule dogo white wa S.A Thabang yuko matured sana
Kwangu mimi pisi ni Yvonne na Blue Aiva, hawa wengine tiamaji tiamaji. Khosi ana body nzuri ila sura ya baba
 
Inazidi kuchangamka


Pisi ni yvonne na ipeleng

Wana wanaowakubali ni kananga+ebubu

Yemi na juicy J wanapenda totoz sana

Khosi anaongoza kwa mashabiki

Yule dogo white wa S.A Thabang yuko matured sana
Yemi mshamba wa mademu, anajifanya playboi
 
kati ya ujinga wa kipumbavu ambao huwa unadhihirisha naman watoto wa kishua wanavyoishi ni huu wa bba. Mungu amenibariki lakini siwezi kukubali watoto wangu waishi kama broilers kama hawa jingaz.
Maisha hayahitaji kuwa siriaz kihivo, ni burudani kama burudani nyingine tu. Kama unavyoangalia movie yaani
 
Duh mna moyo kuangalia hio kitu mimi sijawahi ielewa hata kidogo na sijui dhumuni lake hasa ni nini
Hata mimi nilikuwa siielewi ila mwaka jana nilipojaribu kuifatili nikajikuta nimeipenda. Kwangu mimi naona kikubwa ni entertainment tu, japo kuna lifestyle fulani za washiriki zinaweza kukufunza kitu
 
Hata mimi nilikuwa siielewi ila mwaka jana nilipojaribu kuifatili nikajikuta nimeipenda. Kwangu mimi naona kikubwa ni entertainment tu, japo kuna lifestyle fulani za washiriki zinaweza kukufunza kitu
Hivi zipo ngap mpaka sasa ukiondoa BBN & BBA?
 
Back
Top Bottom