Biashara ipi inanifaa nje ya kazi

Biashara ipi inanifaa nje ya kazi

A M K TZ

Member
Joined
Jul 14, 2023
Posts
9
Reaction score
6
Habari za mida wakuu..

Mimi ni mfanyakazi wa kampuni binafsi..

Napata mshahara wa wastani tu ila nilitamani niwe na biashara yangu ya pembeni ambayo itanisaidia kuongeza kipato.

Ila changamoto ni muda, huwa naingia job asubuhi natoka saa 12 jioni na sina hata offdays ..
Hivi ni biashara gani naweza kuanzisha kwa mtu wa aina yangu 🙂
 
A M K TZ biashara ni nyingi unaweza kufnya lakin nakushauri katika nyanja mbili
1. Ujuzi
2. Uuzaji& ununuaji
Vyote unaweza kufanya katika muda wako wa ziada na ukapata pesa
1. Ujuzi fanya tathmini una ujuzi gani au hobby au katik mazingira yako ni ujuz gani unaweza kuudevelop kwa namna inayofaa kupata kipato mfano ushonaji ususi uchoraji usafi ufundi wa vifaa vya umeme ukarani uhasibu udereva yaan ujuzi tuu lkn uutazame katk kupata faida

2 uuzaji & ununuaji hapa ndo uwinga sasa hapa sileezi sana neno winga limebeba maana kubwa ila kwa upande wako fnya online shop no contact delivery only😎


Muhim * usizubae akili hii itoke kichwani fanya upesi kabla damu haijapoa ukapoteza ladha ya kufnya kitu cha ziada katk kipato chako
Tafta jina la biashara jepesi rahis kusomeka na kukaririka fungua accounts zako fb TikTok ig x jf whatsappbusnes andaa maudhui yaweke mtandao
Tumia Ai kupata maudhui maridhawa na title za kijanja

Muhimu* mwanzo mgumu na hutapata taarifa zote za jambo unalotaka kufnya , taarifa nyingN zinaweza zisifae katk mazingira yako msingi mkubwa ni kuanza changamoto zipo kukata tamaa kupo jiapize jiambie weka kusudi maalum la kwann unaanza safar hyo jipe muda wa kukosEA na kushndwa pia jipe muda kusubiri mafanikio
Haya
Mungu atusamehe tunapomkosea na atufungulie rizk zake
Mungu akusimamie katka jambo lako
AMIIIN
 
A M K TZ biashara ni nyingi unaweza kufnya lakin nakushauri katika nyanja mbili
1. Ujuzi
2. Uuzaji& ununuaji
Vyote unaweza kufanya katika muda wako wa ziada na ukapata pesa
1. Ujuzi fanya tathmini una ujuzi gani au hobby au katik mazingira yako ni ujuz gani unaweza kuudevelop kwa namna inayofaa kupata kipato mfano ushonaji ususi uchoraji usafi ufundi wa vifaa vya umeme ukarani uhasibu udereva yaan ujuzi tuu lkn uutazame katk kupata faida

2 uuzaji & ununuaji hapa ndo uwinga sasa hapa sileezi sana neno winga limebeba maana kubwa ila kwa upande wako fnya online shop no contact delivery only😎


Muhim * usizubae akili hii itoke kichwani fanya upesi kabla damu haijapoa ukapoteza ladha ya kufnya kitu cha ziada katk kipato chako
Tafta jina la biashara jepesi rahis kusomeka na kukaririka fungua accounts zako fb TikTok ig x jf whatsappbusnes andaa maudhui yaweke mtandao
Tumia Ai kupata maudhui maridhawa na title za kijanja

Muhimu* mwanzo mgumu na hutapata taarifa zote za jambo unalotaka kufnya , taarifa nyingN zinaweza zisifae katk mazingira yako msingi mkubwa ni kuanza changamoto zipo kukata tamaa kupo jiapize jiambie weka kusudi maalum la kwann unaanza safar hyo jipe muda wa kukosEA na kushndwa pia jipe muda kusubiri mafanikio
Haya
Mungu atusamehe tunapomkosea na atufungulie rizk zake
Mungu akusimamie katka jambo lako
AMIIIN
Aamiyn🙏 I like this, may God bless you 😊
 
Back
Top Bottom