Bi. Anna, avunjwa mkono na askari polisi Manyoni

sizy

Member
Jun 14, 2010
29
45
Askari polisi anayejulikana kwa jina la Ester ambaye anafanya kazi katika ofisi ya polisi Manyoni amempiga na kumvuja mkono bi Anna anayeishi katika mtaa Kaloleni.

Taarifa za awali zina sema kwamba Polisi huyo alifika nyumbani kwa bi Anna kwa ajili ya kumkamata kwa sababu ya kutuhumiwa na majirani kwamba anawatesa watoto wake.

Polisi huyo badala ya kumchukua Bi Anna na kumpeleka kituoni, alianza kumpiga na baadaye kwa kumvunja mkono kwa kutumia mpini wa jembe la mkono.

Taarifa hizi zilimfikia OCD wa wilaya ya Manyoni naye kuamru apewe PF3 na apelekwe hospital ili kuthibitisha kama mkono huo umevunjika

Dakitari wa Hospital ya wilaya ya Manyoni Dr. Mollel alithibitisha Mkono wa Bi Anna Kuvunjika ila haukusababishwa na Kipigo cha Askari bali ulivunjika wenyewe na siyo siku ya kipigo.

Ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Firauni.

Watu wanajiuliza iweje mtu avunjike mkono halafu aendelee kukaa nyumbani pasi na Matibabu!? Je Dr alikuwa katika hali gani kiyajua haya! Afande Ester aliwezaje kumpa kipondo mtu ambaye ni tayari mgonjwa aliyevunjika mkono!?

Wito wetu ni kuviomba vyombo vyenye mamlaka kulifanyia uchunguzi hili, haki itendeke!

[HASHTAG]#VoiceForVoiceless[/HASHTAG]
[HASHTAG]#WeNeedJustice[/HASHTAG]
[HASHTAG]#Fight4Manyoni[/HASHTAG]
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
5,142
2,000
acha avunjwe anastahili maana anatesa watoto wasio na hatia
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,776
2,000
Mtaacha ishu ya msingi ya kuteswa watoto mtahamia kwenye kuvunjwa mkono, mkono unatibika ndani ya wiki sita na watoto je
 

Batale

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
1,113
2,000
Tuhuma za Anna zitathibitishwa na mahakama tu kwa mjibu wa sheria. Isitoshe mleta mada kasema Anna anatuhumiwa kunyanyasa watoto, hoja hapa amewanyanyasaje mpk aadhibiwe on spot?. Napinga udhalilishaji watoto lkn napinga zaidi polisi kupiga mtuhumiwa.
Afande Ester umeshindwa kazi unasitahili kutumbuliwa na kushitakiwa kwa shambulio maramoja.
 

Ndera

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
657
1,000
Tuhuma za Anna zitathibitishwa na mahakama tu kwa mjibu wa sheria. Isitoshe mleta mada kasema Anna anatuhumiwa kunyanyasa watoto, hoja hapa amewanyanyasaje mpk aadhibiwe on spot?. Napinga udhalilishaji watoto lkn napinga zaidi polisi kupiga mtuhumiwa.
Afande Ester umeshindwa kazi unasitahili kutumbuliwa na kushitakiwa kwa shambulio maramoja.
hili ni jambo la kawaida, Polisi wapo juu ya sharia.
 

ntugwa12

Member
Aug 7, 2016
85
125
Hawez kuwatesa watoto wake, huyo bibie anawarudi watoto wake, msilichukulie suala hili kisiasa
 

LadyAJ

JF-Expert Member
Oct 21, 2015
7,146
2,000
Hii Tabia ya Polisi kushambulia washtakiwa inaota mizizi sana siku hizi, wao wanajiona ndio wao kwa kila kitu Esther ashitakiwe na Anna ashitakiwe pia wote kwa mujibu wa sheria , sio mmoja aachwe kwa sababu kuna watu wanamlinda hapana haitokubalika
 

LadyAJ

JF-Expert Member
Oct 21, 2015
7,146
2,000
kama alikuwa anatesa watoto angemvunja kiuno kabisa
Bado imebaki kuwa imagination na ndio maana hata wewe umeanza na kama....!! Hata hivyo hakuna sheria inayotaka polisi amuhukumu mtuhumiwa kwa kosa alilofanya judgment zote hufanyika mahakamani tena si kwa maamuzi au utashi binafsi wa Hakimu Bali ni kwa vifungu vya sheria
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,919
2,000
Bado imebaki kuwa imagination na ndio maana hata wewe umeanza na kama....!! Hata hivyo hakuna sheria inayotaka polisi amuhukumu mtuhumiwa kwa kosa alilofanya judgment zote hufanyika mahakamani tena si kwa maamuzi au utashi binafsi wa Hakimu Bali ni kwa vifungu vya sheria
sawa mkuu .. nimeanza na kama sababu sina uhakika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom