Best yangu ni shoga


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Nilisoma na mwanaume mwenzangu bording A level alikuwa ni shoga maarufu.ila mimi sijawahi kumduu.juzi amekuja kwangu tumelala usiku anaomba nimfanye?.
Nimekataa anadai anahamu na atakuja tena weekend hii.
Jamani nishaurini nimfanyeje? Namueleza madhara hanielewi!
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,813
Likes
160
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,813 160 160
mwambie hutaki urafiki naye,achana naye and be firm
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Nilisoma na mwanaume mwenzangu bording A level alikuwa ni shoga maarufu.ila mimi sijawahi kumduu.juzi amekuja kwangu tumelala usiku anaomba nimfanye?.
Nimekataa anadai anahamu na atakuja tena weekend hii.
Jamani nishaurini nimfanyeje? Namueleza madhara hanielewi!
Maelezo yako kama unataka vile,na jambo la mtu kama huyo nilakuliza kweli ?Kama ni rijali kamili huwezi kutaka ushauri wa jambo hilo jibu lake unalo mwenyewe.....
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
Nilisoma na mwanaume mwenzangu bording A level alikuwa ni shoga maarufu.ila mimi sijawahi kumduu.juzi amekuja kwangu tumelala usiku anaomba nimfanye?.
Nimekataa anadai anahamu na atakuja tena weekend hii.
Jamani nishaurini nimfanyeje? Namueleza madhara hanielewi!
hapo kwenye red inadhihirisha ushampumulia mwenzio kisogoni..............na aje kulala kwenu ili iweje?hana kwao
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Next time akikujia ujue atakugeuzia kibao, kuwa makini anaweza kukutafuna... Usimkaribishe tena..

Ukitembea na Gay nawe unaweza kugeuka...

Iweje ushindwe kusimamia kauli zako au kakuahidi Maisha? Wake up Men!
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Ndio na lala nae kama rafiki nashindwa kumstopisha
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
36
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 36 0
Tatizo ni lako na sio lake. Yeye anajielewa kuwa ni shoga, wewe hujijui ndio maana umekuja kutaka ushauri hapa.
Lakini nililotaka kusema hasa, kwa nini hatuwawachi hawa watu na chaguo lao? Kuwakataa, kuwatenga na kuwabagua hakuwezi kuwabadilisha. Ama tunawacha kuwanyanyapaa au angalu tunawawacha wanaishi kama walivyo.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
....alikuwa ni shoga maarufu.ila mimi sijawahi kumduu.juzi amekuja kwangu tumelala usiku anaomba nimfanye?.ana hamu na atakuja tena weekend hii.
..ila mimi sijamduu -hapa inaonesha unajutia kutomduu wakati ule
..tumelala anaomba nimfanye -hawezi omba umfanye kama anafahamu hutaki
..ana hamu atakuja tena -hawezi kuja kama ulikataa kumduu kwahiyo ulimduu na ana kuja tena muendelee. THREAD CLOSED.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
Maelezo yako yana utata, kwani huwezi kutumia akili yako ukaongeza na akili za jf members then ukaamua, hata mimi sina imani na wewe.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,974
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,974 280
Nilisoma na mwanaume mwenzangu bording A level alikuwa ni shoga maarufu.ila mimi sijawahi kumduu.juzi amekuja kwangu tumelala usiku anaomba nimfanye?.<br />
Nimekataa anadai anahamu na atakuja tena weekend hii.<br />
Jamani nishaurini nimfanyeje? Namueleza madhara hanielewi!
<br />
<br />
na wewe ni shoga tu, sema unatafuta namna ya kujitangaza, na ndio maana hata mlipolala wote ulishindwa kumtimua
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
49
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 49 145
Nilisoma na mwanaume mwenzangu bording A level alikuwa ni shoga maarufu.ila mimi sijawahi kumduu.juzi amekuja kwangu tumelala usiku anaomba nimfanye?.
Nimekataa anadai anahamu na atakuja tena weekend hii.
Jamani nishaurini nimfanyeje? Namueleza madhara hanielewi!
Ni walewale... Chumba chako kikiwaka moto usihangaike kuzima, njoo uombe ushauri JF kwanza !!!
 
J

JO MAIKO

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
22
Likes
0
Points
0
Age
31
J

JO MAIKO

Member
Joined Sep 4, 2011
22 0 0
Nilisoma na mwanaume mwenzangu bording A level alikuwa ni shoga maarufu.ila mimi sijawahi kumduu.juzi amekuja kwangu tumelala usiku anaomba nimfanye?.<br />
Nimekataa anadai anahamu na atakuja tena weekend hii.<br />
Jamani nishaurini nimfanyeje? Namueleza madhara hanielewi!
<br />
<br />
 
J

JO MAIKO

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
22
Likes
0
Points
0
Age
31
J

JO MAIKO

Member
Joined Sep 4, 2011
22 0 0
Mbona maelezo yako yanamashaka sana aisee. Mlaji nae huliwa.Mlavyawenzie na vyake piwa huliwa?.Wew sema unaomba ushauri kwa wana jf wakushauli kwakuwa sasa hivi unataka kuacha hako kamchezo kakumpumulia mwenzio kisogon........suala kama hilo halihitaji hata kushauriwa wew mwenyewe lazima uwe na msimamo wako. ok! kama wana jf wakikushauri udoo??. achakutuzingua yaani inaonesha nikiasi gani kuwa hako ni kamchezo kako hujaona hata aibu kuandika na kutuzuga na kuomba ushauri...Hiv hilo shoga nalenyewe siku likikuomba utakataa?..Au na wew tayali ushatafunwa
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,836
Likes
14,380
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,836 14,380 280
Anahammmmmm!?inamaana ulishamwonjesha khaaaaaaaaa! Walah nachkia majitu ya aina yenuuu?v!!!!! .,*@*a* mnastahili kutiwa vitanzi hadharani pumbavvvvvvvvvvvvvvvv
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
mpumulie tu mkuu usikie harufu ya kinyesi,,ni maisha yako haituhusu
 
F

Freddy jomanga

New Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
29
F

Freddy jomanga

New Member
Joined Sep 13, 2011
1 0 0
Hehehehehee nawee mamdogo emma kulalamika, chapa maboko xkajileta yeye m2weshe kama xta atarudia tena..
 

Forum statistics

Threads 1,250,267
Members 481,278
Posts 29,726,252