Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

​



Yes, that could be one of the reasons, but I feel that it is not among the 3 main reasons women cheat. To be under-appreciated could be among the top 3.

Sasa hivi naisoma hii.



.

Thanks for the post...na mimi nimeisoma hiyo link...yaani kuna wengine wamehalalisha kabisa!!! OMG!!sikuwa najua huku duniani kuna kitu kinachoitwa "swingers" kinaendelea kwenye ndoa za watu
 
"wanaume wakiitwa na wewe utaenda"?!



wanawake wanaotoa comments kama hizi wana ujasiri kweli kweli...manake ghafla unaweza ukajikuta unaongea na ngumi nzito ya kiume usoni ..ikiondoka na meno mawili matatu...
 
"wanaume wakiitwa na wewe utaenda"?!

wanawake wanaotoa comments kama hizi wana ujasiri kweli kweli...manake ghafla unaweza ukajikuta unaongea na ngumi nzito ya kiume usoni ..ikiondoka na meno mawili matatu...
Mimi hapo nguvu ya kurusha ngumi sitakuwa nayo. Nitanywea na kutakuwa na kimya kirefu sana.

"The majority said it was an emotional disconnection, specifically a sense of feeling underappreciated. A lack of thoughtful gestures," Gary says. "Men are very emotional beings. They just don't look like that. Or they don't seem like that. Or they don't tell you that."
 
Here is a classic scenario, a woman made her husband feel 'appreciated':
The two of you are having a small quarrel (and this is becoming your everyday sport). Katika majibizano wife anamwambia mumewe, "wanaume wakiitwa na wewe utaenda"?!.

Kwa anayejua wanawake wakiwa na hasira kauli kama hiyo ya "wakiitwa wanaume na wewe utaenda" ni kitu cha kawaida sana.

Unachoweza kufanya ni kumjibu tu kuwa "wakiitwa wanawake na wewe utakwenda?"
 
labda ule uchunguzi ni wa kimarekani marekani. na hapa wabongo cheaters ni kwasababu hawawi appreciated? Najua watu wana cheat na kuwa na uhusiano na wanawake zaidi ya watatu. Hii nayo tuite wanahusudu appreciation za aina tofauti tofauti. Huyu "you look good!" huyu anakueleza, "you are very intelligent", na mwingine anakwambia, "una care!!!"

Cheaters wa Bongo wanahusudu ngono tu... na uhusiano na mwanadada unayumba kama atabaniwa. Beware of AIDS cheaters.
 
hakuna kitu kizuru kama ^^^^ la haraka haraka huwa haliji mapema cus ya wasiwasi....thus whats chitazi likes.nyie machita tulieni na wenzi wenu nyama ni ile ile
 
labda ule uchunguzi ni wa kimarekani marekani. na hapa wabongo cheaters ni kwasababu hawawi appreciated? Najua watu wana cheat na kuwa na uhusiano na wanawake zaidi ya watatu. Hii nayo tuite wanahusudu appreciation za aina tofauti tofauti. Huyu "you look good!" huyu anakueleza, "you are very intelligent", na mwingine anakwambia, "una care!!!"

Cheaters wa Bongo wanahusudu ngono tu... na uhusiano na mwanadada unayumba kama atabaniwa. Beware of AIDS cheaters.
You think so?
Ukisema kwamba mara nyingi ni "animal sex" kuliko sababu nyingine, hapo sitabisha. Hata hivyo, kumbuka title inasema "Besides sex..."
 
Seeking for better pastures.I mean in need of women who give out money easily!
 
Kwa anayejua wanawake wakiwa na hasira kauli kama hiyo ya "wakiitwa wanaume na wewe utaenda" ni kitu cha kawaida sana.
Hii ni kweli kabisa hata mimi na hasira hizo pia nahuwa naropoka maneno hayo hayo pia! Ila cha kushangaza sasa hapa badala mwenzangu yeye anywee.... ndo kwanza nakuwa nimemuamsha wazimu yahi. Sijakaa vizuri mtama...nabebwa juju mpaka kwenye 6 by 6 anakula vitu kisawasa....then ananiuliza. "SASA NIKITWA MWANAUME NITOKA"? kwa upole najibu "NDIO, TENA WA SHOKA MUME WANGU".
 
Kwa anayejua wanawake wakiwa na hasira kauli kama hiyo ya "wakiitwa wanaume na wewe utaenda" ni kitu cha kawaida sana.
Hii ni kweli kabisa hata mimi na hasira hizo pia nahuwa naropoka maneno hayo hayo pia! Ila cha kushangaza sasa hapa badala mwenzangu yeye anywee.... ndo kwanza nakuwa nimemuamsha wazimu yahi. Sijakaa vizuri mtama...nabebwa juju mpaka kwenye 6 by 6 anakula vitu kisawasa....then ananiuliza. "SASA NIKITWA MWANAUME NITOKA"? kwa upole najibu "NDIO, TENA WA SHOKA MUME WANGU".

Yaani umenichekesha sana leo Lorain...sasa hapo ndio anaku rape au ndio nini?
 
Yaani umenichekesha sana leo Lorain...sasa hapo ndio anaku rape au ndio nini?

It is not raping, ni kwamba anakuonyesha yeye naye akiitwa atatoka! Unajua sometimes when women wakiwa na kahamu wanashindwa waanzaje anzaje kumueleza Mr. So wanajikuta wanaropoka ropoka tuu bila mpangilio. Kwa yoyote mwenye mwanamke sampuli hii ajaribu hii formula! atakumbuka maneno yangu walaghi!.
 
It is not raping, ni kwamba anakuonyesha yeye naye akiitwa atatoka! Unajua sometimes when women wakiwa na kahamu wanashindwa waanzaje anzaje kumueleza Mr. So wanajikuta wanaropoka ropoka tuu bila mpangilio. Kwa yoyote mwenye mwanamke sampuli hii ajaribu hii formula! atakumbuka maneno yangu walaghi!.

Nishakuelewa rafiki yangu...ila mwenzio huku umeniacha hoi...mbavu sina yaani... ha haa

halafu hapo nimegundua pia wanaume wanapolalamika kila siku wanawake hatueleweki kumbe kuna ukweli ndani yake...hapo mtu anaweza ku shrink akidhani katukanwa tusi la nguoni kumbe mwali anasema "nibebe sasa hivi haraka sana unipeleke sita kwa sita"
 
nishakuelewa rafiki yangu...ila mwenzio huku umeniacha hoi...mbavu sina yaani... Ha haa

halafu hapo nimegundua pia wanaume wanapolalamika kila siku wanawake hatueleweki kumbe kuna ukweli ndani yake...hapo mtu anaweza ku shrink akidhani katukanwa tusi la nguoni kumbe mwali anasema "nibebe sasa hivi haraka sana unipeleke sita kwa sita"

wakati mwingine kama hakuelewi na sababu kibao ujue akakibuzi nje ndio anaenda kukiburudisha baadaye we shauri zako
 
Kwa anayejua wanawake wakiwa na hasira kauli kama hiyo ya "wakiitwa wanaume na wewe utaenda" ni kitu cha kawaida sana.
Hii ni kweli kabisa hata mimi na hasira hizo pia nahuwa naropoka maneno hayo hayo pia! Ila cha kushangaza sasa hapa badala mwenzangu yeye anywee.... ndo kwanza nakuwa nimemuamsha wazimu yahi. Sijakaa vizuri mtama...nabebwa juju mpaka kwenye 6 by 6 anakula vitu kisawasa....then ananiuliza. "SASA NIKITWA MWANAUME NITOKA"? kwa upole najibu "NDIO, TENA WA SHOKA MUME WANGU".


Ha ha ha ha ha aaaa, Lorain huna maana kabisa, lol! aah wewe kiboko.
 
Thanks for the post...na mimi nimeisoma hiyo link...yaani kuna wengine wamehalalisha kabisa!!! OMG!!sikuwa najua huku duniani kuna kitu kinachoitwa "swingers" kinaendelea kwenye ndoa za watu

Ipo hiyo sana tu, Marekani walianza wazungu na weusi wakawa wanabaki midomo wazi kusikia watu kwenye ndoa wana utaratibu huu wa kuswing na wana ndoa wengine, lakini sasa hivi huu utaratibu wa maisha unashamiri sana hata miongoni mwa weusi, wengine hutumia kinga na wengine hawatumii kinga zozote!! lakini kuna wengine pia huwawia ngumu mno kushiriki katika utaratibu huu na mwisho wake ndoa huvunjika.
 
hakuna kitu kizuru kama ^^^^ la haraka haraka huwa haliji mapema cus ya wasiwasi....thus whats chitazi likes.nyie machita tulieni na wenzi wenu nyama ni ile ile

lol, lakini mapishi tofauti mkuu lol
 
Kwa anayejua wanawake wakiwa na hasira kauli kama hiyo ya "wakiitwa wanaume na wewe utaenda" ni kitu cha kawaida sana.
Hii ni kweli kabisa hata mimi na hasira hizo pia nahuwa naropoka maneno hayo hayo pia! Ila cha kushangaza sasa hapa badala mwenzangu yeye anywee.... ndo kwanza nakuwa nimemuamsha wazimu yahi. Sijakaa vizuri mtama...nabebwa juju mpaka kwenye 6 by 6 anakula vitu kisawasa....then ananiuliza. "SASA NIKITWA MWANAUME NITOKA"? kwa upole najibu "NDIO, TENA WA SHOKA MUME WANGU".

wako warembo "hawafiki" kama shughuli haina vurugu na msuli
kutumika (dizain ya kubakwa).
 
wako warembo "hawafiki" kama shughuli haina vurugu na msuli
kutumika (dizain ya kubakwa).

Kindly these people should pay a visit kwa daktari wa vichaa/akili. It a an illness you know. Hata kuna friend wangu hapa yeye asposikia harufu ya **** u**e wake hausimami baada ya kupata matibabu akawa safi kabisa sasa. Tip: Should consult your GP or specifically a psychiatrist. Tks
 
wako warembo "hawafiki" kama shughuli haina vurugu na msuli
kutumika (dizain ya kubakwa).

Ni mojawapo wa design ya mapenzi na huwa tamuu kwa sanaaaa jamaa anapokuwa anakukimbiza kama kuku.
 
Kindly these people should pay a visit kwa daktari wa vichaa/akili. It a an illness you know. Hata kuna friend wangu hapa yeye asposikia harufu ya **** u**e wake hausimami baada ya kupata matibabu akawa safi kabisa sasa. Tip: Should consult your GP or specifically a psychiatrist. Tks

Kama huna shwetani wa mahaba kaa pembeni acha wanaoenjoy wa enjoy babuwee. Daktari wa nini kama mtu anafanya kitu roho inapenda. Daktariiiiiiii!
 
Back
Top Bottom