Bernard Membe kajiharibia sana. Angekaa kimya mpaka 2025, umri unamtupa kulingana na Katiba?


Z

ZALEMDA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
311
Likes
216
Points
60
Z

ZALEMDA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
311 216 60
Kitendo cha kuanza kutengeneza makundi ndani ya chama ni kudhofisha kazi ya mwenyekiti Wa chama ambaye kwa sasa ndiye raisi .ni kudhofisha serikali iliyoko madarakani.nasema hivyo kwa sababu tumeona jinsi makundi yalivyotaka kukiangamiza chama kwanzia 2010-2015.watu wanaacha kufanya kazi wanaanza mbinu chafu za kupata uungwaji mkono na kupata kura!

Kwa sasa Bernard Membe ana miaka 65! Kwa hiyo akisubiri 2025 atakuwa na zaidi ya miaka 70.je katiba inasema kuhusu umri Wa kugombea urais!??

Lakini kingine Bernard siyo lazima awe rais.mbona kuna potential candidates wapo Mf waziri Mkuu Majaliwa tena kutoka kusini? Halafu 2025 ni zamu ya mwislamu!! Angalia hili: Jk Nyerere>Alli Hassan Mwinyi>Benjamini Mkapa>Jakaya kikwete>John P.M>.>>>.kwa mtiririko huu labda kama ilitokea as coincidence, Bernard Membe inamlazimu awe mwislam ( aitwe Bakari Membe) ndo awe rais

Ebu tuache makundi jamani tumwache Rais,ajenge nchi yetu,ajenge kiundo mbinu imara,nk,baadae sasa ndo tuanze harakati za kutafuta urais
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,738
Likes
4,829
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,738 4,829 280
Kwani amesemaje Maembe?
Kitendo cha kuanza kutengeneza makundi ndani ya chama ni kudhofisha kazi ya mwenyekiti Wa chama ambaye kwa sasa ndiye raisi .ni kudhofisha serikali iliyoko madarakani.nasema hivyo kwa sababu tumeona jinsi makundi yalivyotaka kukiangamiza chama kwanzia 2010-2015.watu wanaacha kufanya kazi wanaanza mbinu chafu za kupata uungwaji mkono na kupata kura!

Kwa sasa Bernard Membe ana miaka 65! Kwa hiyo akisubiri 2025 atakuwa na zaidi ya miaka 70.je katiba inasema kuhusu umri Wa kugombea urais!??

Lakini kingine Bernard siyo lazima awe rais.mbona kuna potential candidates wapo Mf waziri Mkuu Majaliwa tena kutoka kusini? Halafu 2025 ni zamu ya mwislamu!! Angalia hili: Jk Nyerere>Alli Hassan Mwinyi>Benjamini Mkapa>Jakaya kikwete>John P.M>.>>>.kwa mtiririko huu labda kama ilitokea as coincidence, Bernard Membe inamlazimu awe mwislam ( aitwe Bakari Membe) ndo awe rais

Ebu tuache makundi jamani tumwache Rais,ajenge nchi yetu,ajenge kiundo mbinu imara,nk,baadae sasa ndo tuanze harakati za kutafuta urais
 
M

Meela

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,168
Likes
638
Points
280
M

Meela

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,168 638 280
Membe hata angesubiri miaka ngapi au angewahi vipi KAMWE hawezi kuwa rais wa nchi hii tukufu. Hivi mnadhani Mungu kaenda likizo? Nani asiyejua kiongozi mkubwa sana nchi hii alimsapoti lakini kwa miugiza ya Mungu akakosa kabisa?
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,337
Likes
1,509
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,337 1,509 280
Kwani Ben Membe kawaambia anataka kuwa raisi? Yaani kimya chake kinawatesa sana huko Lumumba..
Kitendo cha kuanza kutengeneza makundi ndani ya chama ni kudhofisha kazi ya mwenyekiti Wa chama ambaye kwa sasa ndiye raisi .ni kudhofisha serikali iliyoko madarakani.nasema hivyo kwa sababu tumeona jinsi makundi yalivyotaka kukiangamiza chama kwanzia 2010-2015.watu wanaacha kufanya kazi wanaanza mbinu chafu za kupata uungwaji mkono na kupata kura!

Kwa sasa Bernard Membe ana miaka 65! Kwa hiyo akisubiri 2025 atakuwa na zaidi ya miaka 70.je katiba inasema kuhusu umri Wa kugombea urais!??

Lakini kingine Bernard siyo lazima awe rais.mbona kuna potential candidates wapo Mf waziri Mkuu Majaliwa tena kutoka kusini? Halafu 2025 ni zamu ya mwislamu!! Angalia hili: Jk Nyerere>Alli Hassan Mwinyi>Benjamini Mkapa>Jakaya kikwete>John P.M>.>>>.kwa mtiririko huu labda kama ilitokea as coincidence, Bernard Membe inamlazimu awe mwislam ( aitwe Bakari Membe) ndo awe rais

Ebu tuache makundi jamani tumwache Rais,ajenge nchi yetu,ajenge kiundo mbinu imara,nk,baadae sasa ndo tuanze harakati za kutafuta urais
 
U

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
4,603
Likes
3,205
Points
280
U

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
4,603 3,205 280
Kuna kitu hakiko sawa kwenye kujenga hoja kwako!

sikusikia kama Membe alishawahi kuongea au kushiriki shughuli za jamii ili kuvuta atention ya watu kama walivyofanya akina Lowasa kabla ya 2015. Kwa hiyo naona kama mnaanza kujishutkia/kujihisi

Unasema asubiri mpaka 2025, nakuuliza kwani katiba ya ccm haina kura ya maoni 2020 ili wagombea wachaguliwe na NEC ya ccm?

Katiba ya nchi yetu haijasema akitoka Mwislamu anaingia mkristo, hizo ni hisia zako, je ingekuwa hivyo vipi kuhusu dini zingine?
Membe hata kuwa Rais 2020 Full stop! La sivyo nenda porini au uhame nchi.!!
 
M

MK 14

Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
19
Likes
8
Points
5
M

MK 14

Member
Joined Nov 6, 2018
19 8 5
Amekariri eeee
Kuna kitu hakiko sawa kwenye kujenga hoja kwako!

sikusikia kama Membe alishawahi kuongea au kushiriki shughuli za jamii ili kuvuta atention ya watu kama walivyofanya akina Lowasa kabla ya 2015. Kwa hiyo naona kama mnaanza kujishutkia/kujihisi

Unasema asubiri mpaka 2025, nakuuliza kwani katiba ya ccm haina kura ya maoni 2020 ili wagombea wachaguliwe na NEC ya ccm?

Katiba ya nchi yetu haijasema akitoka Mwislamu anaingia mkristo, hizo ni hisia zako, je ingekuwa hivyo vipi kuhusu dini zingine?
 

Forum statistics

Threads 1,235,671
Members 474,707
Posts 29,230,185