Mtoto wa Shule
JF-Expert Member
- Nov 16, 2014
- 21,305
- 15,365
Nilifikiri tunajenga hoja. OK uko sahihi nyumbu wa Ufipa.MATAGA mlilitumia kujipamba sifa zisizowahusu!
Nilifikiri tunajenga hoja. OK uko sahihi nyumbu wa Ufipa.MATAGA mlilitumia kujipamba sifa zisizowahusu!
Unaweza kunionesha walipokanusha?
Wee binti tuheshimiane!Nilifikiri tunajenga hoja. OK uko sahihi nyumbu wa Ufipa.
Hii link iko wapi?Aprili 9, ilizungumzia mradi wakusaidia nchi masikini juu ya kupambana na CoronaVirus, na walitaja athari za kiuchumi zitakazotokana na Covid19 na wakatoa mapendekezo.
Katika taarifa hiyo Tanzania haikutajwa kwa kuwa Benki ya Dunia haikupata hatua ambazo Tanzania ilizichukua. Benki ya Dunia inafanya kazi kwa karibu na kila serikali kuhakikisha hatua zinachukuliwa kuokoa maisha ya watu.
Mimi sijasoma hiyo kitu Ila naamini jamaa kaandika kinyumeKama hii kitu imetoka WB basi hawajitambui kama ilivyo Serekali yenyewe ya TZ,wapi Serekali ya TZ imesema wamesifiwa na WB
As long as chadema never makes it to the state house, we can take all the bullshit just fine!Aibu sana kwa Bwana yule na wafuasi wake!!!
Kwi Kwi KwiAprili 9, ilizungumzia mradi wakusaidia nchi masikini juu ya kupambana na CoronaVirus, na walitaja athari za kiuchumi zitakazotokana na Covid19 na wakatoa mapendekezo.
Katika taarifa hiyo Tanzania haikutajwa kwa kuwa Benki ya Dunia haikupata hatua ambazo Tanzania ilizichukua. Benki ya Dunia inafanya kazi kwa karibu na kila serikali kuhakikisha hatua zinachukuliwa kuokoa maisha ya watu.
Unaandika huku uso umekuporomoka kwa aibuAs long as chadema never makes it to the state house, we can take all the bullshit just fine!
Sawa mbunge mkataliwa wa kyela.Unaandika huku uso umekuporomoka kwa aibu
Mkuu na wewe hujitambui katika suala la lugha ya Kiingereza. Ni wapi WB wanasema wanakanusha statement ya serikali ya Tanzania?Kama hii kitu imetoka WB basi hawajitambui kama ilivyo Serekali yenyewe ya TZ,wapi Serekali ya TZ imesema wamesifiwa na WB
Hivi hawa kenge wa lumumba hawaoni wanabreak trust ya serikali kwa hizi taasisi,yaani kama mnafoji kwa kuedit taaarifa ya jumla ya WB hamuon mnapunguza uaminifu hata kwenye mambo ya fedha kwamba mtaedit matumizi?Hii serikali na lichama lao ni poorly organised yaani kila mtu anataka kuonekana kwa raisi na haya mazingira ameyatengeneza mwenyew kwa kupenda sifa za kitoto,watu wamemgeuza kambale ni kumsifia unapewa shavu,jamaa amekua addicted na sifa wala hata hajistukii ni maajabu kwelikweli.Unapotoa kwa wazungu kuwa na watu smart basi sio Bashite na kundi lake tutaendelea kuaibika tu.Aprili 9, ilizungumzia mradi wakusaidia nchi masikini juu ya kupambana na CoronaVirus, na walitaja athari za kiuchumi zitakazotokana na Covid19 na wakatoa mapendekezo.
Katika taarifa hiyo Tanzania haikutajwa kwa kuwa Benki ya Dunia haikupata hatua ambazo Tanzania ilizichukua. Benki ya Dunia inafanya kazi kwa karibu na kila serikali kuhakikisha hatua zinachukuliwa kuokoa maisha ya watu.
Kubishana na majitu mbumbumbu kama wew ni kazi,si mlileta taarifa kwamba WB wameipongeza tz specificaally sambamba na kuchomeka jina la Magufuli kwenye ile taarifa.Hapa wanasema taarifa yao haikuitaja tz na rais wake km mlivyoedit bali ili taarifa ya jumla kwa bara la afrika.Sijui umeelewa we kiaziHapo ndiyo kukanusha wewe azikutoshi mkuu! Ni mbumbumbu wa karne!