Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

Wanahaha nini?
Si Mkapa yupo wamuulize?
Kwani maafisa usalama hawakuwepo?
Si wawaulize?
 
tutamkumbuka mkapa kwa kudhibiti mfumuko wa bei, kuwa kiongozi asiyeogopa mtu kama kikwete anayeogopa watu kwa fedha, kujenga heshima ya ikulu lakini naye alifanya mabaya ingawa ingekuwa wakati wake uamsho wasingekuwepo wala wauza cd za uchochezi wa kidini mitaani kwa muda mrefu na serikali ikiwachekea
 
wakati wa serikali ya kikwete ndio tumeshuhudia mauaji ya wanaharakati kwa kiwango kikubwa, na wananchi kupungukiwa na imani na usalama wa taifa kutokana na matukio ya utekaji watu na kuwatesa na wengine kuuwawa, ni wakati ambapo watumishi wa umma wamekata tamaa kwani rais wao anawatukana wanapodi haki zao.mimi nilimpenda sana alipokuwa anaingia madarakani na nilikuwa na matumaini makubwa ya uongozi wake. sio kunipa hela bali kuboresha huduma na maisha ya watu kwa kudhibiti mfumuko wa bei sasa 18% kutika asilimia 7 aliyoiacha mkapa. mkapa naye anamapungufu ya ke ya ufisadi lakini mambo ya msingi kwa wananchi aliyasimamia kwa dhati
 
Dan08 umeona mkuu, waiweke hapa ili watu wapunguze majungu
Eti kuambiwa 'Utawala Wa Kizazi Kipya....' ndio ishakua ngwa jamani..! Mi naona ndicho anachohangaika nacho, maana kama swala la kuharibu najua hawezi kushtuka maana anajua ukweli huu haufichiki.
 
Last edited by a moderator:
Rais mstaafu bEN MKAPA hana haki ya kumkejeli Rais Jakaya Kikwete, haya mamabo ya udini ni matunda ya serikalai ya awamu 3 chini yake, kosa la Kikwete ni kutokuchukua hatu kuzuia mwendelezo huo.

1. Rais Mkapa kama mwenyekiti wa CCM ndiye aliyeandaa ilani ya uchaguzi ya CCM 2005 yenye agenda ya mahakama ya kadhi huku akijua ni kuwagawa wananchi.
Hata Rais Kiwete aliwahi kujitetea mbele ya vyombo vya habari kuwa hahusiki.

2. Rais mstaafu Ben Mkapa ndiye aliyeratibu wizi wa mabilioni BOT /EPA ili kusaidia uchaguzi 2005.
3. Rais Mkapa ndiye aliyeuza viwanda mpaka majengo na ardhi kwa bei ya chee.
4. Baada ya diri hilo mwenyewe na mke wake wakajipatia mgodi wa makaa ya mawe wa kiwila.
5. Mkapa ndiye aliyeuza nyumba za serikali kwa bei ya nyanya nchi nzima.
6. Ni kweli alifanikiwa kuongeza mapatao lakini kwa viwanda alivyouza pesa iliyopatika ilikuwa ndogo sana


Mkapa aache usanii yeye ndiye chanzo cha matatizo yote.

Kama alifanya usanii wote huu, jk amefanya nini kulekebisha uovu huu. They are all on the same basket of ccm that should be perished by 2015. Hakuna mwenye unafuu hapo.
 
Wewe ambaye maisha yamekushinda na kazi hutaki kufanya unaishia kuja kulialia mitandaoni ndiye mwenye IQ kubwa.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Mkapa katoa ukweli yeye anahaha nini? Ukweli upo wazi hapaswi kuhangaika, mwisho wa mwezi mwenyewe kakiri hilo sasa hamasa ya nini?
 
Kipindi kile serikali ya Mwalimu Nyerere(R.I.P.) ilikuwa inawapeleka vijijini na kuwafungia huko bila ya kuruhusiwa kutoka hao unaowaita wachochezi. Unataka na serikali ya dunia ya leo ifanye vivyo hivyo?

Bila shaka serikali hii ya leo ikifanya kama ile ya Mwalimu Nyerere wewe ndiyo utakuwa wa kwanza kulalamika serikali inakandamiza uhuru wa watu kujieleza.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
​Sheria zinazokidhi kulinda haki za binadamu zipo lakini hazitumiki! Huo ni udhaifu wa serikali!
 
Kipindi kile serikali ya Mwalimu Nyerere(R.I.P.) ilikuwa inawapeleka vijijini na kuwafungia huko bila ya kuruhusiwa kutoka hao unaowaita wachochezi. Unataka na serikali ya dunia ya leo ifanye vivyo hivyo?

Bila shaka serikali hii ya leo ikifanya kama ile ya Mwalimu Nyerere wewe ndiyo utakuwa wa kwanza kulalamika serikali inakandamiza uhuru wa watu kujieleza.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Kila kizazi na teknologia yake. Teknologia aliyotumia Nyerere haiwezi kutumika leo. Lakini siku zote lengo linakuwa lile lile kupata utulivu kwenye jamii. Kinachhitajika ni ubunifu wa viongozi kwa kutazama mazingira yaliyopo.
 
All in all you, cannot take away from Ben that he was courageous and made decisions without considering whether they would affect his popularity!!!
 
Kuna taarifa kuwa Ikulu inahaha kusaka picha na sauti vilivyorekodiwa baada ya baadhi ya magazeti kumnukuu Mkapa akiponda Serikali ya JK wakati wa kusimikwa kwa Askofu Mpya kule Bukoba.Eti Mkuu wa Kaya haamini kama kilichoandikwa ndiyo ukweli na uwazi wa Ben
Hana haja ya kuhangaika kuprove kwa video. Kitendo cha Rais Mstaafu kwenda mahali na kuhutubia bila serikali kujua wala kutunza kumbukumbu ya kila alichokisema rais mustaafu KINAPROVE kuwa hiyo serikali ni ya KIBONGOFLEVA (kizazi kipya).
 
Ben nae aache unafiki yeye kama RAISI ndie aliemuweka madarakani JK sasa wa kulaumiwa ni yeye au JK.
Ni sawa na mwalimu anayelaumuwanafunzi wake kufeli
Infact Mwalimu ni wa kwanza kulaumiwa then wanafuata wanafunzi after an in depth analysis unless kama mwalimu alideclare toka mwanzo kuwa hawa madent wamenishinda otherwise yeye ni part ya lawama

uko sahihi mkuu.
 
Kila kizazi na teknologia yake. Teknologia aliyotumia Nyerere haiwezi kutumika leo. Lakini siku zote lengo linakuwa lile lile kupata utulivu kwenye jamii. Kinachhitajika ni ubunifu wa viongozi kwa kutazama mazingira yaliyopo.

Mazingira yaliyopo ni kwamba serikali imeshasaini mikataba chungu nzima inayohusu human rights. Dunia ya leo huwezi kukifanya alichokifanya Mkapa pale MwembeChai na kule Zanzibar.

Kipindi cha Nyerere ilikuwa huwezi hata kujaribu kuisema serikali vibaya lakini leo hii ni tofauti.

Wa kulaumiwa ni Wazungu kwa kutubambikizia demokrasia wakati mazingira yetu hayaruhusu kuiPractice hiyo demokrasia.

Leo hii kiongozi wa chama anasimama hadharani na kusema, "Nitahakikisha nchi haitawaliki". Kama kiongozi anatoa kauli hii, anatoa ujumbe gani kwa wale anaowaongoza? Je, huu siyo uchochezi? Na hapo utailaumu serikali?

Kinachotakiwa ni kila mwananchi kuutumia uhuru uliopo kwa busara.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
hana haja ya kuhangaika kuprove kwa video. Kitendo cha rais mstaafu kwenda mahali na kuhutubia bila serikali kujua wala kutunza kumbukumbu ya kila alichokisema rais mustaafu kinaprove kuwa hiyo serikali ni ya kibongofleva (kizazi kipya).

pointi.
 
Ni kweli Ben alimweka Jk madarakani?Are you really seriously.SI wewe na mimi ndo tuliomchagua Jk iweje leo useme ni Ben?Hivi ni mtu au watu wanaochagua wabunge na marais?Ndugu yangu nakuonea huruma kama akili imefikia upeo huo.
 
Unayoongea ni upuuzi mtupu.sera ya ubinafsishaji siyo ya mkapa ni ya mataifa yote makubwa kwa madogo.Swala la ardhi ebu ndugu yangu nenda kenya na uganda ukapate exposure uone kinachoendelea.mimi sioni kosa la mkapa kwani hivi vitu vilipofanyika ndo yeye alikuwa anashikilia nyadhifa zote?
Acheni kumwandama mkapa alifanya kazi kubwa na matokeo yake yanaonekana.aliijengea nchi heshima duniani sasa mnataka nini?
 
"Mwacheni mzee mkapa apumzike"-----Jakaya Mrisho Khalfani kikwete

Hii kauli aliiotoa kumsaidia mzee Mkapa asiandamwe na media kwa ufisadi aliofanya.
 
Back
Top Bottom