Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

Unayoongea ni upuuzi mtupu.sera ya ubinafsishaji siyo ya mkapa ni ya mataifa yote makubwa kwa madogo.Swala la ardhi ebu ndugu yangu nenda kenya na uganda ukapate exposure uone kinachoendelea.mimi sioni kosa la mkapa kwani hivi vitu vilipofanyika ndo yeye alikuwa anashikilia nyadhifa zote?
Acheni kumwandama mkapa alifanya kazi kubwa na matokeo yake yanaonekana.aliijengea nchi heshima duniani sasa mnataka nini?

kujiuzia mgodi wa kiwira kwa laki saba nalo lilikua sahihi eeh.
 
Wewe ambaye maisha yamekushinda na kazi hutaki kufanya unaishia kuja kulialia mitandaoni ndiye mwenye IQ kubwa.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Ka ukweli kanauma eeh?
 
Kama anahitaji video si amuone mtaalam wa video wa Chama ambaye sasa yuko Dodoma akihudhuria vikao vya Bunge kwa kwa tiketi ya jimbo la Iramba. Huyo bwana ataitengeneza na kuweka sauti kisha ana apa kwa Miungu yake kuwa hiyo video ni halisi na kama sio halisi anajiuzulu. Unacheza na MN wewe!
 
Nini maana ya mwenyekiti, yeye kama kiongozi mkuu wa chama ndiyo mwisho wa maamzi, JK kipindi kile alikuwa mtu mdogo kufanya mabadiliko maklubwa ndani ya chama, hata JK mwenyewe aliwahi kuongea na vyombo vya habari na kusema kuwa yeye mambo ya mahakama ya kadhi ameyakuta. suyo yeyey mwanzilishi wa jambo hili. au memory yako inapoteza.





1.ilani haiandaliwi na mweyekiti peke yake na wala haipitishi yeye peke yake isipokuwa ambalo hata jk alikiuwemo
2.jk aliona sawa sababu pesa za wizi wa epa zilimpeleka magogoni,ni jk aliyewabembeleza wezi kurudisha hizo hela na waliporudisha aliwapa chai ikulu wakanywa,hadi leo hatujui zile hela jk alizipeleka wapi!!
3.jk ameuza kigamboni kwa shilingi ngapi?
4.jk kajipatia richmond/dowans/symbion
5.mbona hutuambii pesa ndogo kiasi gani?
 
Kama ni kweli Ikulu wanahaha kutafuta video hio, tumekwisha. Mkapa hufuatana na walinzi ambao ni TISS, wilishindwa nini kurecord? TISS wanashindwa na mtoto mdogo Ludovick kwa technology?
 
Rais mstaafu bEN MKAPA hana haki ya kumkejeli Rais Jakaya Kikwete, haya mamabo ya udini ni matunda ya serikalai ya awamu 3 chini yake, kosa la Kikwete ni kutokuchukua hatu kuzuia mwendelezo huo.

1. Rais Mkapa kama mwenyekiti wa CCM ndiye aliyeandaa ilani ya uchaguzi ya CCM 2005 yenye agenda ya mahakama ya kadhi huku akijua ni kuwagawa wananchi.
Hata Rais Kiwete aliwahi kujitetea mbele ya vyombo vya habari kuwa hahusiki.

2. Rais mstaafu Ben Mkapa ndiye aliyeratibu wizi wa mabilioni BOT /EPA ili kusaidia uchaguzi 2005.
3. Rais Mkapa ndiye aliyeuza viwanda mpaka majengo na ardhi kwa bei ya chee.
4. Baada ya diri hilo mwenyewe na mke wake wakajipatia mgodi wa makaa ya mawe wa kiwila.
5. Mkapa ndiye aliyeuza nyumba za serikali kwa bei ya nyanya nchi nzima.
6. Ni kweli alifanikiwa kuongeza mapatao lakini kwa viwanda alivyouza pesa iliyopatika ilikuwa ndogo sana


Mkapa aache usanii yeye ndiye chanzo cha matatizo yote.

Naona unatumia hisia kuliko akili. Kulalamikia bei ya mauzo wakati hela inaokana na mtu aneyekula hela kidogo iliopatikana yupi bora zaidi?. Mkapa anahaki ya kulalamika kwani yanayofanyika kwa sasa hata wendawazimu maani wanalalamika. Jifunze kuweka hisia zako pembeni kabla ya kuchngia. Haiwekani sukari aliaacha ikiwa 450Tsh kilo kwa sasa 2000Tsh kama vile watu wangawana nchi. Biashara nzuri zote zao na watoto wao, watoto manajisikia wasidizi wa baba zao chama kinamilikiwa na kampuni. Duh Balaaaaa gani hii!
 
Ni kweli Mkapa kaleta mabadiliko ya kiuchumi, mengi pia alikosea huwezi kuuza nyumba masaki milioni 50 tu tena malipo kwa miaka 5mpaka 10. wakati unajua kiwanja peke yake masaki ni zaidi ya milioni 200. baadhi ya nyumba zilizo uzwa zimepangishwa na kuingiza zaidi ya milioni 200 kwa mwaka. huwezi kuuza kiwanda cha saruji Wazo na asset zake kama ardhi nyumba na nk, ukifanya hivyo ina maana kuwa kupitia hizo asset tu kiwanda kinaweza kukopa bank yoyote. wenzetu wana uza kiwanda tu siyo na asset. Nenda pale Morogoro sehemu moja inaitwa viwandani, kulikuwa na viwanda vinavyoa fanya kazi zaidi ya 10, kwa sasa ni viwanda viwili tu vinavyofanya kazi (polister A.K.A 21 century chini ya MOHAMED ENTERP na kiwanda cha CANVAS chini ya ABOOD, vingine vyote waliovinunua wameng'oa mitambo na kupeleka wanakojua. baadhi ya majengo yanatumiaka kama ware house na ofisi.


hata kama mzee mkapa katika historia yake ya oungozi hawezi kulinganishwa na jk
 
Rais mstaafu bEN MKAPA hana haki ya kumkejeli Rais Jakaya Kikwete, haya mamabo ya udini ni matunda ya serikalai ya awamu 3 chini yake, kosa la Kikwete ni kutokuchukua hatu kuzuia mwendelezo huo.

1. Rais Mkapa kama mwenyekiti wa CCM ndiye aliyeandaa ilani ya uchaguzi ya CCM 2005 yenye agenda ya mahakama ya kadhi huku akijua ni kuwagawa wananchi.
Hata Rais Kiwete aliwahi kujitetea mbele ya vyombo vya habari kuwa hahusiki.

2. Rais mstaafu Ben Mkapa ndiye aliyeratibu wizi wa mabilioni BOT /EPA ili kusaidia uchaguzi 2005.
3. Rais Mkapa ndiye aliyeuza viwanda mpaka majengo na ardhi kwa bei ya chee.
4. Baada ya diri hilo mwenyewe na mke wake wakajipatia mgodi wa makaa ya mawe wa kiwila.
5. Mkapa ndiye aliyeuza nyumba za serikali kwa bei ya nyanya nchi nzima.
6. Ni kweli alifanikiwa kuongeza mapatao lakini kwa viwanda alivyouza pesa iliyopatika ilikuwa ndogo sana


Mkapa aache usanii yeye ndiye chanzo cha matatizo yote.
Leo ndio umeyajua haya baada ya kusema ukweli kuhusu uongozi wa kisanii wa JK? We mtetee JK wako lakini uongozi wake ni maajabu ya dunia kutokana na usanii wa kupindukia na sasa anaendekezam mauaji kisa kuihujumu Chadema kwa kumtumia Zitto.
 
Kama ni kweli Ikulu wanahaha kutafuta video hio, tumekwisha. Mkapa hufuatana na walinzi ambao ni TISS, wilishindwa nini kurecord? TISS wanashindwa na mtoto mdogo Ludovick kwa technology?
Huyo yuda vick siyo mtoto mdogo yule aisee,!
 
Ni kweli Ben alimweka Jk madarakani?Are you really seriously.SI wewe na mimi ndo tuliomchagua Jk iweje leo useme ni Ben?Hivi ni mtu au watu wanaochagua wabunge na marais?Ndugu yangu nakuonea huruma kama akili imefikia upeo huo.

NEC ya CCM ilimpitisha JK kuwa mgombea pekee na enzi izo Mkapa ndo mwenyekiti
Kama ilivyo ada watanzania zama izo mgombea wa CCM hupita ata kwa kuiba kura ingawa siku izi wizi umeanza kupungua
Kama sio NEC kumpitisha wewe ata kura yako usingempigia maana asingekuwa mgombea ingawa karata ya Ben ilikuwa Salim A Salim ila ndo ivyo alizidiwa kete na wajumbe
 
Mazingira yaliyopo ni kwamba serikali imeshasaini mikataba chungu nzima inayohusu human rights. Dunia ya leo huwezi kukifanya alichokifanya Mkapa pale MwembeChai na kule Zanzibar.

Kipindi cha Nyerere ilikuwa huwezi hata kujaribu kuisema serikali vibaya lakini leo hii ni tofauti.

Wa kulaumiwa ni Wazungu kwa kutubambikizia demokrasia wakati mazingira yetu hayaruhusu kuiPractice hiyo demokrasia.

Leo hii kiongozi wa chama anasimama hadharani na kusema, "Nitahakikisha nchi haitawaliki". Kama kiongozi anatoa kauli hii, anatoa ujumbe gani kwa wale anaowaongoza? Je, huu siyo uchochezi? Na hapo utailaumu serikali?

Kinachotakiwa ni kila mwananchi kuutumia uhuru uliopo kwa busara.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Unajua serikali ya Nyerere haikuwahi kuua hata mtu mmoja kwa sababu alimpinga yeye au serikali yake. Alikuwa na njia zake za kuadabisha wale waliompinga. Nyerere angekuwa ndiye Rais leo hii huyo anayesema kuwa atahakikisha nchi haitawaliki angeishia mahali pabaya sana. Asingeuawa lakini cha moto angekipata. Nina uhakika kuwa hata kwenye demokrasia Nyerere angetawala vizuri kwa kufuatilia sana mambo ya sheria na kuhakikisha zinafuatwa kwelikweli ili kuwabana wanaomtibua yeye au serikali yake.

Mimi sina uhakika kama tuwalaumu sana wazungu kwa kutubambikia demokrasia. Mazingira tuliyojijengea ni ya kutokuheshimu kabisa sheria. Hilo ndilo tatizo letu kubwa. Mbona nchi nyingine zinaweza? Sisi tuna nini cha ajabu tusiweze? Vitu vingi, vodogo na vikubwa, vinaonyesha jinsi sheria zisivyofuatwa nchni kwetu na tunakoelekea ni kubaya kama hatuzingatia kufuata taratibu na sheria. Mifano ipo mingi: Tazama DSM jinsi sheria za barabarani zisivyofuatwa watu wana-overtake upande wowote ule; wakubwa wana haki zaidi kuliko wadogo - akina Mramba na wenzie walitengenezewa chumba kizuri cha maabusu ijapokuwa kesi yao ilihusu kuliumiza sana taifa; akina Patel wa EPA mpaka leo hawajafunguliwa mashtaka; aliyemwua Mwangosi anajulikana vizuri sana lakini mpaka leo hajashtakiwa; kuna mtu anatamba kuwa ana ushahidi wa kutosha kuwa Slaa alikuwa na njama za kumwua Zitto Kabwe lakini vyombo vya serikali vipo kimya kama vile havisikii; n.k.

Kila mwananchi anatakiwa kutumia uhuru uliopo siyo kwa busara tu lakini kikubwa kwa kufuata sheria na serikali ndiyo yenye kazi ya kuhakikisha kuwa hilo linatendeka.
 
Unajua serikali ya Nyerere haikuwahi kuua hata mtu mmoja kwa sababu alimpinga yeye au serikali yake. Alikuwa na njia zake za kuadabisha wale waliompinga. Nyerere angekuwa ndiye Rais leo hii huyo anayesema kuwa atahakikisha nchi haitawaliki angeishia mahali pabaya sana. Asingeuawa lakini cha moto angekipata. Nina uhakika kuwa hata kwenye demokrasia Nyerere angetawala vizuri kwa kufuatilia sana mambo ya sheria na kuhakikisha zinafuatwa kwelikweli ili kuwabana wanaomtibua yeye au serikali yake.

Mimi sina uhakika kama tuwalaumu sana wazungu kwa kutubambikia demokrasia. Mazingira tuliyojijengea ni ya kutokuheshimu kabisa sheria. Hilo ndilo tatizo letu kubwa. Mbona nchi nyingine zinaweza? Sisi tuna nini cha ajabu tusiweze? Vitu vingi, vodogo na vikubwa, vinaonyesha jinsi sheria zisivyofuatwa nchni kwetu na tunakoelekea ni kubaya kama hatuzingatia kufuata taratibu na sheria. Mifano ipo mingi: Tazama DSM jinsi sheria za barabarani zisivyofuatwa watu wana-overtake upande wowote ule; wakubwa wana haki zaidi kuliko wadogo - akina Mramba na wenzie walitengenezewa chumba kizuri cha maabusu ijapokuwa kesi yao ilihusu kuliumiza sana taifa; akina Patel wa EPA mpaka leo hawajafunguliwa mashtaka; aliyemwua Mwangosi anajulikana vizuri sana lakini mpaka leo hajashtakiwa; kuna mtu anatamba kuwa ana ushahidi wa kutosha kuwa Slaa alikuwa na njama za kumwua Zitto Kabwe lakini vyombo vya serikali vipo kimya kama vile havisikii; n.k.

Kila mwananchi anatakiwa kutumia uhuru uliopo siyo kwa busara tu lakini kikubwa kwa kufuata sheria na serikali ndiyo yenye kazi ya kuhakikisha kuwa hilo linatendeka.

Nimekuelewa mkuu KVM.




Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Rais mstaafu bEN MKAPA hana haki ya kumkejeli Rais Jakaya Kikwete, haya mamabo ya udini ni matunda ya serikalai ya awamu 3 chini yake, kosa la Kikwete ni kutokuchukua hatu kuzuia mwendelezo huo.

1. Rais Mkapa kama mwenyekiti wa CCM ndiye aliyeandaa ilani ya uchaguzi ya CCM 2005 yenye agenda ya mahakama ya kadhi huku akijua ni kuwagawa wananchi.
Hata Rais Kiwete aliwahi kujitetea mbele ya vyombo vya habari kuwa hahusiki.

2. Rais mstaafu Ben Mkapa ndiye aliyeratibu wizi wa mabilioni BOT /EPA ili kusaidia uchaguzi 2005.
3. Rais Mkapa ndiye aliyeuza viwanda mpaka majengo na ardhi kwa bei ya chee.
4. Baada ya diri hilo mwenyewe na mke wake wakajipatia mgodi wa makaa ya mawe wa kiwila.
5. Mkapa ndiye aliyeuza nyumba za serikali kwa bei ya nyanya nchi nzima.
6. Ni kweli alifanikiwa kuongeza mapatao lakini kwa viwanda alivyouza pesa iliyopatika ilikuwa ndogo sana


Mkapa aache usanii yeye ndiye chanzo cha matatizo yote.

Uko sahihi mkuu!qKiukweli naomba mungu anisaidie kwa hili!...cmpendi mkapa coz ndie aliyetufikisha hapa!
 
Naomba unielewe, mimi simtetei JK bali nazungumza fact, JK na Mkapa wote wezi, hakuna afadhali. wewe unazungumza kuwa mkapa ni afadhali, mkapa aliingiza fedha nyingi kwa mfumo wa mpe samaki atakula siku moja mfundishe kuvua atakula daima. Yaani awamu ya mkapa tulipata fedha nyingi kwa kuuza mashirika ya umma, sasa mnataka JK auze yapi? ule ulikuwa mlo wa siku moja, yaani haikuwa endelevu. huwezi kuuza viwanda vilivyokuwa vinazalisha harafu baada ya muda mfupi vikafungwa huku mitambo ikihamishwa.



Leo ndio umeyajua haya baada ya kusema ukweli kuhusu uongozi wa kisanii wa JK? We mtetee JK wako lakini uongozi wake ni maajabu ya dunia kutokana na usanii wa kupindukia na sasa anaendekezam mauaji kisa kuihujumu Chadema kwa kumtumia Zitto.
 
"Waacheni wafu wazikane" Huu msemo huwa applicable sana kwenye thread kama hii.
 
Back
Top Bottom