Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Status
Not open for further replies.
Ewe punguani, wachana na hizo porojo.

Waambie wenye kudai waje kupiga mnada lami.

Unaongelea madeni? hivi wewe utakopeshwa kama hukopesheki?

Nyerere alikuwa wapi asikope wananchi wake wasiteseke?

Mwinyi alikuwa wapi asikope wananchi wake wasiteseke?

Mkapa alikuwa wapi asikope wananchi wake wasiteseke?

Hivi wewe wanao leo wakiwa hawana nyumba ya kuishi utaogopa kwenda kukopa? Na utaendelea kunyanyaswa na wenye nyumba? ukifa utawaachia nini? makalio yako?

Punguani wahed.

kwa miye punguani nitawaachia makalio yangu

Nyerere kaachia madaraka miaka 30 iliyopita na hata `wasomi' hawakuwepo! Hili ulilifikiria? Iwapo 30 years toka ang'atuke walimu hawatoshi

Pia Nyerere alisema ". . . haya madini yaacheni mpaka watu wangu watakapopata ufahamu"
 
CHADEMA haipambani na Madrasa,

Ila Mimi kwa Mtanzania napambana na Viumbe wachache ambao bdala yakttumia elimu nzuri ya upendo na Amani inatolewa Madrasa wanaitumia kupandikiza udini.

Wewe unaleta habari za madrasa ili uzi ufungwe ukidhani ni suruhisho la kubakiza kanisa lenu la Chadema hai.
 
Kuna kipindi Selasini alimsifia JK wakamuita msaliti.

Naam Ben akijipanga vizuri na ACT anaweza kuchukuwa jimbo kirahisi sana.
Selasini anapiga kelele baada ya wakili Evod Mmanda kutangaza nia. Selasini hana raha.
 
Kwa post hii Ben atakuwa amejua nani ni nani kasema nini. Kwa walio ndani
na nje pia.
 
Ben kuhamia chama kingine ni haki yake ya msingi, silisemei hilo. lakini hicho unachosema kinamhamisha "mission" za chama , hayo ni maneno tuu hata kwenye khanga yapo.

Hata kumfuata mkuu wa chama cha ACT hukohuko alipo ACT na kumpa sumu ni haki yake ya msingi.
 
Je kama yupo kijijini na huko hakuna network? Hata haya mnayozungumza nyinyi pengine yeye hayajui?

usiishi kwa fikra za kufikirika. Kabla ya kuandika hivyo ungebofya jina la ben kisha uangalie last activity ndo uje kuandika ulicho andika hapa
 
Kuna kitu kubenea atakuwa anajua kuhusu mwenendo wa Ben,maana mara ya mwisho Ben alianza kumlalamikia kubenea
 
Yote yanawezekana na yupo huru,na kamwe sitomwita msaliti,japo atakuwa kawasaliti watu.walioamini mabadiliko kupitia yeye,bt pia ikumbukwe kila mmoja analengo lake lilimfanya aingie kwenye siasa na kujiunga na taasisi flani ya kisiasa,bt msimhukumu kabla
 
yote yanawezekana na yupo huru,na kamwe sitomwita msaliti,japo atakuwa kawasaliti watu.walioamini mabadiliko kupitia yeye,bt pia ikumbukwe kila mmoja analengo lake lilimfanya aingie kwenye siasa na kujiunga na taasisi flani ya kisiasa,bt msimhukumu kabla

tatizo la vijana wengi tulio chadema tuna mategemeo mengi ya chama kitu fanyie kitu kwa uharaka bila kujali sisi tunatakiwa kukifanyoa nini chama?
-ben u i'll regret one day.
 
wa ukae, tatizo si vijana wa Bavicha; tatizo ni JF kuvamiwa na kuwa kama kokoro; how I wish those good old days would come back when JF had people who could read between the lines! Lugha staha haipo tena, hekima imepewa likizo, uvumilivu umepotea na sasa hoja za nguvu ndizo zinatawala. Watu kama Ben Saanane ni wachache sana humu JF wanao uwezo wa kuwaelewa...naomba tuvute subira...

Nami navuta subira tusubiri atakacho kiamua Ben sio kumtabiria hakika leo nimekirihika sana lakini ndio JF ya sasa hatuna jinsi lazima tuvumilie lakini nawasihi tuweke akiba ya maneno
 
Last edited by a moderator:
kwa miye punguani nitawaachia makalio yangu

Nyerere kaachia madaraka miaka 30 iliyopita na hata `wasomi' hawakuwepo! Hili ulilifikiria? Iwapo 30 years toka ang'atuke walimu hawatoshi

Pia Nyerere alisema ". . . haya madini yaacheni mpaka watu wangu watakapopata ufahamu"

NYERERE MIAKA YAKE 24 KIGOMA ALIWAACHIA SEKONDARI MOJA,HUYU MZEE NDO MAANA LISU ALISEMA KAZOEA VYA KUNYONGA.dah
 
Kigamboni kabla ya Kikwete walililia daraja, Kikwete analiweka huko na karibu linakwisha.

Nnamuomba Kikwete aliite lile daraja "Daraja la Nyerere", kwani walipompindua tarehe 20 alipelekwa kufichwa huko Kigamboni.

Iwe kumbukumbu.

Bibie FF hivi bi Salma akikujua jinsi ulivyo na mahaba na huyo jamaa kweli kitaeleweka? Au kwa sababu wanne ruksa hivyo hakuna shida? Ila namashaka kuwa hiyo idadi kama haija fikiwa mpaka sasa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom