Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Status
Not open for further replies.
Kiukweli uwezo wa BEN SAA 8 ni mkubwa ila hajapata nafasi,wanambania,hata Mnyika hamfikii kwa kila kitu.
 
Faiza foxy na ritz wote hamna akiri hata kidogo ni wapuuzi wa kutupwa mlio jaa udini na uzandiki,na mna tudhalilisha hata waislamu wenzenu,hata uislamu wenyewe mmekaririshwa.
 
Faiza foxy na ritz wote hamna akiri hata kidogo ni wapuuzi wa kutupwa mlio jaa udini na uzandiki,na mna tudhalilisha hata waislamu wenzenu,hata uislamu wenyewe mmekaririshwa.
mkafiri hawata wapendeni mpaka mufwate mila zao,kamari ulevi kupiga vimini kula chochote bora kipite nk
 
tatizo la vijana wengi tulio chadema tuna mategemeo mengi ya chama kitu fanyie kitu kwa uharaka bila kujali sisi tunatakiwa kukifanyoa nini chama?
-ben u i'll regret one day.

ha ha ha haaa hata ww n kwakua upo nje ya system na hauelewi kinachoendelea but taratbu mnaanza kukubal. CDM sio taasisi n saccos
 
Yaaaa..........umuofia kwako.......tunaomba ututajie msiri wako mkuu aliyekupenyezea. Najua hawezi kwenda ACT kwa sababu alibumbulua mipango ya zitto....enzi zile wakati wanatumiwa hela.

ZITTO hana kisasi na mtu ivi hamumuelewi tu?
 
Kwa kawaida Mungu akitaka kukufilisi huanza kwa kukutia ujinga kwanza. Kama anakwenda aende salama tu.
Amefungwa Babu Seya na Papi Kocha, lakini muziki bado unaendelea kama kawaida. Tukutane October.
Ova
 
Tatizo makafiri hawana akili pia hawafikiri.

Kikwete kafanya mambo makubwa nchi hii.

Hakuna nyerere cha maana alichoifanyia nchi hii zaid ya kuweka mfuko kristo tuh.

Mkatoliki mkapa ndiyo usiseme.

Wizi na ufisadi woote huu umeanzia kwake.

Hawana maana hawa.
Kigamboni kabla ya Kikwete walililia daraja, Kikwete analiweka huko na karibu linakwisha.

Nnamuomba Kikwete aliite lile daraja "Daraja la Nyerere", kwani walipompindua tarehe 20 alipelekwa kufichwa huko Kigamboni.

Iwe kumbukumbu.
 
Kwa kawaida Mungu akitaka kukufilisi huanza kwa kukutia ujinga kwanza. Kama anakwenda aende salama tu.
Amefungwa Babu Seya na Papi Kocha, lakini muziki bado unaendelea kama kawaida. Tukutane October.
Ova
ben anawazingua tu,hakuna kitu kama hicho bhana, naamini alitaka kupata mawazo ya watu na watapokeaje,duuuu me mwenyewe nimestuka sana
 
Maisha popote KAFULILA alikatishwa tamaa na akaitwa SISIMIZI,lkn leo mbele ya Watanzani anaonekana DHUJAA.
 
Ningeshangaa sana mtu makini kama ben8 kuendelea kung’ang’ania ufipa.CHADEMA HAKUNA DEMOKRASIA YA KWELI
 
Tatizo makafiri hawana akili pia hawafikiri.

Kikwete kafanya mambo makubwa nchi hii.

Hakuna nyerere cha maana alichoifanyia nchi hii zaid ya kuweka mfuko kristo tuh.

Mkatoliki mkapa ndiyo usiseme.

Wizi na ufisadi woote huu umeanzia kwake.

Hawana maana hawa.

Gesi imetoka haitoki? peleka tigo yako ukachambishwe ----- na wanaume wa shoka.

wamewala nya nyinyi na dada zenu shwaini kabisa wote kimyaa na leo eti unamsifu mkwele.
Soma kitabu cha majini cha marehemu Mwamedi upate sifa tatu za Mnafki ambazo zote unazo.
 
Tatizo makafiri hawana akili pia hawafikiri.

Kikwete kafanya mambo makubwa nchi hii.

Hakuna nyerere cha maana alichoifanyia nchi hii zaid ya kuweka mfuko kristo tuh.

Mkatoliki mkapa ndiyo usiseme.

Wizi na ufisadi woote huu umeanzia kwake.

Hawana maana hawa.

Sasa haya ya huyu profesa wa kichina na mambo ya dini yanini? Mie muislam lakini Kikwete ni zero. Hajafanya kitu zaidi ya ufisadi kuwa order of the day. Angalia uchumi unavyoenda kaburini. Alikuta shilingi ikiwa imeshuka hivi? Tuseme ukweli tuache udini. Kikwete hakufanya kitu. Hata mumtetee ukweli unabaki km ulivyo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom