FaizaFoxy
Platinum Member
- Apr 13, 2011
- 100,506
- 123,819
Sipati Picha kwa elimu yako ya Madrasa kama Kikwete Angekuwa Mkristo ungeandikaje hapo.
Madrasa imekukamata pazuri, hauna raha.
Sipati Picha kwa elimu yako ya Madrasa kama Kikwete Angekuwa Mkristo ungeandikaje hapo.
Nakuongelea wewe kiumbe ya Madrasa umeongezea na ipi? Au Kupiga Matwari?Unapotoa kejeli kwa Madrassa kumbuka Chadema wapo watu waliopita Madrassa kina Prof Safari, Salum Mwalimu, na UKAWA wapo kina Prof Lipumba, hawa wote wana upeo mdogo?
Kaamua kupambana na Madrassa.Naona hauna jipya na yamekuingia hauna cha kupinga.
Wewe kiumbe Jifunue utambue ulimwengu unaenda wapi sio kulialia tu bila Mpango.Naona hauna jipya na yamekuingia hauna cha kupinga.
Viumbe wa Madrasa tupo wengi Prof Safari, Salum Mwalimu, hawa makamanda wa Chadema.Nakuongelea wewe kiumbe ya Madrasa umeongezea na ipi? Au Kupiga Matwari?
Wewe kiumbe Jifunue utambue ulimwengu unaenda wapi sio kulialia tu bila Mpango.
Usiamini katika hisia uchwara za wachochea kuni Ndugu Ben hawezi kuhama CDM.CDM mtu akitaka kuamua maamuziyake mna mwita msaliti kwahiyo chama ni cha maraika kwamba hao viongozi hawakosei wasisemwe wala kuulizwa? Ben fanya maamuzi yako tanzania tumesha zowea siasa za chuki NB:MKE MBAYA ANAMSHINDA UNAYEMTAFUTA
Ila Faizyfox huwa najiuliza kama itatokea siku nikakuona live yaani tacheka sana maana muda mwingine busara zinakutembelea muda mwingine unavuga chizi!! kwaaaaaaaaa
Kupitia Madrasa ni wajibu ila unapaswa kupitia elimu dunia kuweza kuchanganua Mambo kwa Mapana usiwehuke wewe kiumbe.Viumbe wa Madrasa tupo wengi Prof Safari, Salum Mwalimu, hawa makamanda wa Chadema.
Punguani ni wewe IQ Ya Madrasa.
Hapa Mbwai mbwai tu ukileta uchuro nakugonga za uso Mods wanawalea sana Wehu nyie kila hoja Mnaingiza udini.Naona hoja hauna umebaki kunijadili mtoto wa madrasa.
Umeshikwa Mpaka Akili na Na hekaya za Mtume kiumbe wewe.
Ben Saanane akijipanga vizuri ACT Rombo anaweza kumpiga chini Selasini.
Huna uwezo wakunihenyesha wewe kiumbe hata Robo,Hapa unachangia Makaririsho na udini Mwingi.Leo madrasa imekuhenyesha hauna majibu, umekazana madrasa, madrasa, madrasa. Utaiota leo.
Kwi kwi kwi teh teh teh.
Huwezi sikia kwa kuwa ubongo wako umeganda katika fkra za udini.Naam, lakini hoja umeshindwa kujibu, umerukia madrasa imekushinda, sasa unarukia mtume. Yatakushinda pia.
Huwa sikisii.
Hapa Mbwai mbwai tu ukileta uchuro nakugonga za uso Mods wanawalea sana Wehu nyie kila hoja Mnaingiza udini.