Bei ya mafuta kasulu leo!!!


Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Kama kawaida yangu leo nimeendelea na mihangaiko yangu ya kila siku lakini ilipofika jioni nikapata taarifa ya uhakika kwamba bei ya petrol kasulu sasa ni shilingi 6000 kwa lita lakini ya diesel bado iko chini kidogo. Swali kwa wadau hii inasababishwa na nini? Mbona juzi juzi mamlaka husika zimekanusha juu ya tetesi za uhaba wa mafuta? Nawasilisha hoja.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,457
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,457 280
Kama kawaida yangu leo nimeendelea na mihangaiko yangu ya kila siku lakini ilipofika jioni nikapata taarifa ya uhakika kwamba bei ya petrol kasulu sasa ni shilingi 6000 kwa lita lakini ya diesel bado iko chini kidogo. Swali kwa wadau hii inasababishwa na nini? Mbona juzi juzi mamlaka husika zimekanusha juu ya tetesi za uhaba wa mafuta? Nawasilisha hoja.
na bado...huko si ndo dubai?
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
Kama kawaida yangu leo nimeendelea na mihangaiko yangu ya kila siku lakini ilipofika jioni nikapata taarifa ya uhakika kwamba bei ya petrol kasulu sasa ni shilingi 6000 kwa lita lakini ya diesel bado iko chini kidogo. .
Hii ni hatari, yaani $ 4 kwa lita!!! Mbaya zaidi ni kwamba tutakuwa na lame duck government kwa miaka 5 ijayo. Uchanguzi ndo umeisha - hawana cha kupoteza.
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
We are finished my friends. Lets plan for the next prezidaa after this top fisadi..! Inanikera sana.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Once again inchi iko under autopilot for another five years
 
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
561
Likes
7
Points
0
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
561 7 0
Kasulu komaeni, matunda yanakuja soon, km adabu kwa CCM tumeona, wataenda kufikiria vizuri kwaani hawakutegemea km Kasulu majimbo mawili yangechukuliwa na NCCR japo hata jimbo la magharibi wamechakachua kwa tofauti ya kura 4. ukiona kobe kainama jua anatunga sheria. Pole Nzansugwanko NCCR uliijenga mwenyewe Kasulu ukaisaliti sasa wamekutia adabu. dhambi mbaya adhabu yake hapahapa duniani.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
Once again inchi iko under autopilot for another five years
I like this one. angalao Autopilot huku hali ya hewa ikiwa shwari, hakuna storm wala nini. tatizo ni kwamba, Mkwere hajui lolote, so, ni bora aendelee na ziara za kubembea kuliko kugusa usukani.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,181
Likes
2,316
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,181 2,316 280
Kama kawaida yangu leo nimeendelea na mihangaiko yangu ya kila siku lakini ilipofika jioni nikapata taarifa ya uhakika kwamba bei ya petrol kasulu sasa ni shilingi 6000 kwa lita lakini ya diesel bado iko chini kidogo. Swali kwa wadau hii inasababishwa na nini? Mbona juzi juzi mamlaka husika zimekanusha juu ya tetesi za uhaba wa mafuta? Nawasilisha hoja.

nahisi unatania 6000!!!!!???? au mi naona vibaya?
anyway hii nchi itacollapse muda sio mrefu, jana nilisikia watu wa mamlaka husika wakisema kuna tatizo kwenye upakuaji wa mafuta bandarini sasa sijajua hilo tatizo litaisha lini
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
6,000/- per litre?? au 1,600??
Am I dreaming??
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
6000???????????????????????????????????????:nono::nono::nono::nono:
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Mh unauhakika na hilo ndugu yangu au ni uzushi? Kama kweli basi kweli kigoma sio Tanzania.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
na bado...huko si ndo dubai?
nimecheka mpaka Mbavu zinauma, yaani hapo JK aliahidi kuwa hiyo itakuwa Dubai ya Africa, kweli ngoja wasubiri waone hiyo Dubai huo ni mwanzo tu
 
K

Kindimbajuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
710
Likes
16
Points
35
K

Kindimbajuu

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
710 16 35
6000???????????????????????????????????????:nono::nono::nono::nono:
jamani hilo lina wezekana
tujiulize mafuta yanafikaje kasulu ikiwa bandari iko dar???. kama treni haziendi kigoma??? kasulu hakuna watumiaji wengi, sasa fixed gharama ya kufikisha mafuta huko lazima ni juu . ukichangia na uhaba wa mafuta basi ni rahisi mtu kuuza mafuta bei hiyo. kuna wakati miaka 3 iliyopita pale mtwara waliuza mafuta lita sh3000. Tuombe Mungu tu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
NI KWELI KABLA YA UCHAGUZI KIGOMA BEI ELEKEZI YA EWURA ILIKUA sh 2100 per litre.HATA HAPA DAR VITUO VINGI HAVINA PETROL!CEMENT NAYO SONGEA sh 20 000.ndio dubai inavyokua
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Mu-SA; kama upo Kasulu nenda kituo chochote cha mafuta chomoa Nokia yako piga picha PUMP Price na itume hapa - Niamini I will make a thorough follow-up! Inawezekana wanawachukulia watani zangu for a ride (NCCR Seat 3, CHADEMA Seat 1)!
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,186
Likes
9,183
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,186 9,183 280
6000???????????????????????????????????????:nono::nono::nono::nono:
Niliwahi kufanya kazi kule mwaka 2005-2006 na nakumbuka tulikuwa tunanunua kwa 2000/= per litre! Naona ''inflation'' inazidi kupanda tu..na bado!
 
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
282
Likes
7
Points
35
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
282 7 35
6000???????????????????????????????????????:nono::nono::nono::nono:
kama bei ndo hiyo nchi za jirani bei gani? hakuna uwezekano wa kununua huko? hapo kaka nauli itake isitake lazima ipande, maisha lazima yawe juu. kwa kuwa wafanya biashara wana tabia ya kufidia kwenye bidhaa zao.
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
360
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 360 180
Unbelievable. Proof please.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
21
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 21 135
Mh unauhakika na hilo ndugu yangu au ni uzushi? Kama kweli basi kweli kigoma sio Tanzania.
Yaani mimi mwenyewe siamini? Tshs. 6,000? Hapan labda 2600 hivi. Na kweli huko ni mwisho wa reli. Mhhh!
 

Forum statistics

Threads 1,237,225
Members 475,501
Posts 29,281,927