Aliwaambia muombe kutoka siku za mwanzo na bado anawwambia tu muombe hata baada ya 53 new cases in a day! Kwani maombi yenu yanapotea Kwa mawingu? Na vile mlifungia nyuzi hapa ndani kupenda kenya kuhusu Covid!! Karma is a biach π π πKwani amesema watu waombe bila kuchukua tahadhari yoyote?
Au amesema vipimo, quarantine na hatua zote zimesitishwa kwa hiyo tuombe?
Kiswahili kumbe ni lugha ngumu!
ππππππunataka nirudie mara ngapi? we need your whole planned area in Nairobi ndio tunataka muwe mnatuma kama hivyoYou wanted us to give you earial photos like that ama?
[emoji23] [emoji23]Nakutumia namba ya Mkulu inbobo umueleze hilo Mubashara! Upo tayari?
Sasa kweli hiki Kijiji. Kandi na barabara ni vumbi tupu. Nashangaa. Mbona Watanzania hupost vitu Kama hivi!? Na wote wanalike eti!!!!!Silicon Dar
View attachment 1422466
Kwa hiyo kisa maombi hayajajibiwa tuache kuomba?Aliwaambia muombe kutoka siku za mwanzo na bado anawwambia tu muombe hata baada ya 53 new cases in a day! Kwani maombi yenu yanapotea Kwa mawingu? Na vile mlifungia nyuzi hapa ndani kupenda kenya kuhusu Covid!! Karma is a biach π π π
Katikati ya Kijiji. Hebu angalia pale karibu na "Marine" something. Kibanda Cha blueeeeee!!!
53 new cases and this is what a president can say! Things are tuff small
View attachment 1422597
Zile nyuzi zenu mlifungia kuchamba Kenya bado zipo? [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ata hivyo majibu yamejipa[emoji116][emoji116]Kwani amesema watu waombe bila kuchukua tahadhari yoyote?
Au amesema vipimo, quarantine na hatua zote zimesitishwa kwa hiyo tuombe tu?
Kiswahili kumbe ni lugha ngumu!
Wanataka tuwaige kama hivi.Ata hivyo majibu yamejipa[emoji116][emoji116]
JANGA LA CORONA: 127 wapata nafuu, walioambukizwa 147View attachment 1422611
Hiyo tu?? Leta nyingine tuzike kwenye kaburi la sahauImeshindikana kujibu hiyo picha πππ
Because we live our lives, cc co km nyinyi mnapenda cfa wkt uwezo huo hamna, yn hampost picha mpk muipake shedo, wajinga sana WakenyaSasa kweli hiki Kijiji. Kandi na barabara ni vumbi tupu. Nashangaa. Mbona Watanzania hupost vitu Kama hivi!? Na wote wanalike eti!!!!!
[emoji3][emoji3][emoji3]Wanataka tuwaige kama hivi.
Huenda hayajafanikiwa ila we've not reported 53 cases in a day.Kwa hiyo kisa maombi hayajajibiwa tuache kuomba?
Nyie njia mlizochukua mbona hakuna hata moja iliyofanikiwa?
Mkoloni aliondoka na akili zenu.
Hiyo tu?? Leta nyingine tuzike kwenye kaburi la sahau View attachment 1422605View attachment 1422606View attachment 1422609View attachment 1422610View attachment 1422615View attachment 1422616
Oneni huyu alicho enda kuokota ππππHiyo tu?? Leta nyingine tuzike kwenye kaburi la sahau View attachment 1422605View attachment 1422606View attachment 1422609View attachment 1422610View attachment 1422615View attachment 1422616
Ina mnaongoza ukanda huu kwa reported cases.Huenda hayajafanikiwa ila we've not reported 53 cases in a day.
Endelea kuleta au zimeisha πππHuenda hayajafanikiwa ila we've not reported 53 cases in a day.
Aendelee kuleta but tuwe makini hawakawii kuokoteleza πππOneni huyu alicho enda kuokota ππππ
Kwa mapori tu mjini mnatuzidi ila density hahahaha mtasubiri sana maamaeee[emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]Hiyo tu?? Leta nyingine tuzike kwenye kaburi la sahau View attachment 1422605View attachment 1422606View attachment 1422609View attachment 1422610View attachment 1422615View attachment 1422616
Utaendelea kushangaa huku sisi tunasonga mbele only time is the best judge ever!Sasa kweli hiki Kijiji. Kandi na barabara ni vumbi tupu. Nashangaa. Mbona Watanzania hupost vitu Kama hivi!? Na wote wanalike eti!!!!!