Wewe unaijua Tanzania kuliko viongozi wa serikali?Sio kw wavunja sheria, usinione ni km sikuisoma hyo habari..
Leseni zitafutwa kw wasiopunguza bei, sasa wewe utaanzaje kumwambia mtu apunguze bei wakati hujui chanzo ni nn...
Wafanyibiashara wana chama chao, sasa ilitakiwa wafuatilie km soko linaendaje kwanza wala sio mihemko ya kisiasa
Sent using Jamii Forums mobile app
Sehemu kibao sana mkuu hazijapostiwa humu.Na ndicho kitu huwa najisemea moyoni asante sana mkuu leo umenisemea, yn kuna maeneo kibao ya kushangaza na estate kibao nazijua ila hazijawahi kupostiwa hapa wao washamaliza ila naamini cku zinavyosonga wataelewa tu Dar maana yake nini
Sasa hivi wanajifanya vichwa ngumu 😂😂😂Naona nshawafukuza na saizi wameenda kugoogle kuona kweli auu [emoji3][emoji3] hawa jamaa ni wajinga mno yn cku wakiujua ukweli kwamba hawatuwezi hata kidogo kwenye sekta zote watalia sn, ila kwa ss wameshaanza kuujua ukweli kdg kdg
Baada ya kuona tumewachana kwamba wamekimbia naona wamerudi [emoji3][emoji3][emoji3] inauma sana unajua ila inabd wavumilie tu tutaingiza pole pole saivi[emoji3][emoji3]Sehemu kibao sana mkuu hazijapostiwa humu.
Saa hii washafungiwa ndani kama kuku 😂😂😂Baada ya kuona tumechana kwamba wamekimbia naona wamerudi [emoji3][emoji3][emoji3] inauma sana unajua ila inabd wavumilie tu tutaingiza pole pole saivi[emoji3][emoji3]
Kwa leo tuwape mfano 👇👇👇Baada ya kuona tumewachana kwamba wamekimbia naona wamerudi [emoji3][emoji3][emoji3] inauma sana unajua ila inabd wavumilie tu tutaingiza pole pole saivi[emoji3][emoji3]
Aka dream housesKwa leo tuwape mfano 👇👇👇View attachment 1422123
Kwa leo tuwape mfano [emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1422123