Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nani anataka kunyang'anywa ndege?

Mradi huu baadhi yetu tuliupinga toka mwanzo

Acha mchecheto, bado reli inajengwa.

Sasa kama hata kuona huoni tutakusaidia vipi?

Ndoto yako ni nzuri sana ila ukiamka usisahau kufua mashuka yako.
Ndoto yangu niliota Hoima Tanga pipeline, nilipoamka reality on the ground ni Hoima Lokichar Lamu pipeline.
 
Hoima Tanga is dead upende usipende.
 
Sgr na Atcl inawaumiza kichwa sana🤣🤣🤣🤣hedge 11 miaka 3 brand new kq ina ndege 3 miaka 35, jubilee hoyeee😀😀😀😀

Stigglers pia inakuumiza 🤣🤣🤣👇👇👇
Hoima-Tanga is dead
 
Hakuna slum nairobi yenye nyumba kama hizo,h uwezi kudanganya jombaa kwenye slum zenu zile kuna vibanda mabati full suit..
Hakuna nyumba kwenye slum zenu,ni vibanda vya mabati tu mwanzo mwisho
 
kama sio Magu kukataa kuwa corrupt, bado kidogo tu na sisi tufanyiwe haya kwenye mradi wa Bagamoyo Port
Bagamoyo iliwashinda was expensive and already behind schedule compared to Lamu alafu pia pande ya miundo mbinu mlikuwa Bado mpo nyuma Sana. Tuseme it is a futuristic project to be undertaken decades from now.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…