Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

A D is a D my friend. It doesn't matter at what level you get it. Wacha kutumia maneno mengi kutetea D. It is a dog 🐶 😂 😂 😂
 
Ujuwaji (ushamba) unawasumbua pia.
Kuna boya analeta story za Uganda,,hawajui kuwa wabongo wengi wanaoenda Kenya au Uganda kusoma huwa wanafuata mfumo rahisi wa elimu kwani huku ni kugumu...

Kingine kwa mfano Uganda ,watanzania wengi wanaoenda kudandia elimu Uganda au kenya asilimia kubwa ni wale wanafunzi ambao huku wamefeli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani anaona wao kuwa na form 6 is a very big deal. We have class 8 at primary level they have class seven, they have form 6 we have form four. Mbona anaweweseka? 😂 😂 😂
 
Na kaa ukijua asilimia kubwa ya watanzania wanaokuja kusoma Kenya au Uganda huwa wanakuwa wamefeli kwa huku Tanzania [emoji3][emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I went to school with a few Tanzanians in primary school. Wao walifeli nini ndio waliamua kutafuta unafaa Kenya? You can run but you can't hide
 
There are different types of failing. One is that you may fail because you are naturally stupid or you don't grasp concepts easily in simple terms. Two you may fail because the knowledge being passed to you is so little that cannot help you do well in your exams. Number two is the main reason people look for education elsewhere is because they need a better system which will equip them with the necessary knowledge they need. I have never seen a stupid person looking for schools elsewhere because s/he will still fail his/her new school.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na kaa ukijua asilimia kubwa ya watanzania wanaokwenda kusoma Kenya au Uganda huwa wanakuwa wamefeli kwa huku Tanzania [emoji3][emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
They fail because you don't give them proper knowledge they desire. A stupid person by default can't pass exams hata ukimpeleka majuu akasomee huko.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vp hawa, uko kwenu c wote watasoma medicine [emoji116][emoji116]
 
😂 😂 😂 😂 well answered. People fail because of reason number two, and these are the people who need a second chance in life. People who fail because of reason number one would still fail even if they are taken to Oxford University and taught by the best professors in the world
 
Nikiwa O-level nilikua na kitabu cha Biology cha kenya kilikua kinanondo nzuri sana...kinaeleweka kiurahisi kiliko baadhi ya vitabu ambavyo tulikua tunavitumia shule...

Hapa inabidi tuwekane sawa,ubora wa elimu kwanza ni pamoja na vitabu vinavyotumika je concept zake zinaeleweka vizur na mtiririko wake uko vizuri?...ilikua ili ufanye vizuri lazima upate vitabu vinavyoeleweka vyenye nondo zote ambazo inacover curriculum yako...

Nilivyoenda A-level pia nikapata changamoto sana ya vitabu kua vigumu havieleweki mpaka pale nilipokuja kuelekezwa vitabu sahihi v ya Mimi kusoma nimeshadata tayari. ..
Content wise hakuna tofauti ila...walimu ufundishaji material ya kujisomea na mahali unaposoema ndio inayoleta tofauti mwisho wa siku

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Some of these people can make you bust into laughter hadi in places that require total silence. Yaani ukiona venye wanareason unawahurumia tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vp hawa, uko kwenu c wote watasoma medicine [emoji116][emoji116]View attachment 1364696View attachment 1364697
If you look at the KCSE results for last year, thousands of students scored straight As which technically allows them to pursue a course in medicine. The evidence you are giving here is as stupid as it is laughable. And by the way, what's the minimum score in Tanzania for grade A?
 
A D is a D my friend. It doesn't matter at what level you get it. Wacha kutumia maneno mengi kutetea D. It is a dog [emoji190] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Na ndio maana kuna level, physics ya o'level huwez fananisha na A level, vivyo hivyo Basic Math huwez fananisha na Pure Math.
 
Hata ukifika university mfano marafiki zangu waliosoma medicine Russia /China /Cuba wanajua sana vitu zaidi yetu kwann....anatomy mnasoma lecture badae mnakaa kwenye table ya watu kumi kumi na proff wenu...kama mnasoma anatomy ya upperlimb table teaching yani hata use kilaza vipi lazima utaelewa tu maana unapata nafasi kubwa ya kuhoji kiliko lecture hall wanafunzi mko 200 mtu anatembeza slide tu unaweza ambulia patupu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…