Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mnatia aibu mnakopa pesa kwa ajili ya matumbo yenu ndo maana vitu vingi kwenu ni vya gharama kubwa ssnaKama ungekuwa ujashindwa kulipa deni husingekuta ongezeko la deni lenu kuwa kubwa sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona mnatakuuwa Zitto just because he convinced WB to deny you loan. Si niliskia Tanzania ni nchi tajiri? Then why are you so desperate for this loan?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shida yenu huwa ni kuficha vichwa vyenu kwenye mchanga na kuzani Kenya ndio kila kitu kumbe hakuna kitu.
Are these 2019? Mko na shida kweli. Don't you think sisi tukianza kuleta wasani wenye wakuja Nairobi since 2008 si tutajaza server? Please I have only asked you for international artists that came in Dar in 2019.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Are these 2019? Mko na shida kweli. Don't you think sisi tukianza kuleta wasani wenye wakuja Nairobi since 2008 si tutajaza server? Please I have only asked you for international artists that came in Dar in 2019.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ulisema utajiwe watatu ambao washawahi kuja Dar now unahamisha goal kama kawaida yako mjinga mshamba.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…