Welcome investors[emoji1666][emoji1666][emoji1666][emoji1666]
Ahahhaha so unalia nn😀😀😀😀Hii tanzania unaipigia debe na vitu kwa ground ni different. Just a poor ldc as usual
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilisahau huu mradi muhimu bro $350M pesa ndefu kwelikweli,ukizingatia SGR Iko mbioni kukamilika Bandari lazima iwe na uwezo wa kupakia na kupakua mizigo mingi ili sgr itumike ipasavyoDar port expansion going on[emoji3][emoji3][emoji116][emoji116][emoji116]
350m usd cost
View attachment 1339769View attachment 1339770View attachment 1339771View attachment 1339772
Dah umeongea kinyonge saana PoleEven in the USA you find some mad people shooting at guys........cut the crap
Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa halikusahaulika pia na nimeskia pia wanaongea bearth zingine upande wa kigamboniNilisahau huu mradi muhimu bro $350M pesa ndefu kwelikweli,ukizingatia SGR Iko mbioni kukamilika Bandari lazima iwe na uwezo wa kupakia na kupakua mizigo mingi ili sgr itumike ipasavyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Apia kama ni zako[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1338793View attachment 1338794View attachment 1338795
😀😀😀😀😀
KDF wako wap budaa👇👇
Hahaha mido inkamu kantri na mishe za kichawi namna hii kweli[emoji38][emoji38]nacheka kama mazuriNdio dunia ilipofika