El Matador
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 7,132
- 3,936
"Mganga kutoka Tanzania". ......hizi banners ziko kwa electricity poles estate zote za Kenya. ..hehehe.Tanzanians in Kenya are beggars...while Kenyans in Tanzania are entrepreneurs...internalize that
Na by the way hio ilikua ideological believe ni uongo mtupu wazungu walitengeneza hvo baada kuona walizidiwa na kuondolewa....mambo ngapi tunaona wazungu wanabadilisha historia..nonsense wangekua wanaamini maji basis wazungu wasingekimbia na wangeshinda vitu vingine tumia medulla oblongataThis guys are very dumb...did you read about maji maji rebellion... They believed water will save them from live bullet's [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ..... Dumbness in Tanzania started way back
But yours is alarming... I can confirm right here that you have no tertiary education.... And there is a probability that you didn't complete high skulNaona thinking capacity yako ni ndogo sana
View attachment 515268
namimi niwekee kituo cha mabasi yakusafiri masafa marefu kama hikiHhahaha! Unajifurahisha! Ni vile hamwezi jibu!
Mfano nijibu na picha ya train station Dar ukilinganisha na hii hapa!
Hebu jibu hiyo?
Wewe huwez nisumbua kichwa na pia bado mtoto sana so siwez kubishana sanaLia kabsa ata Mara mia..but it has been proven that you dumb lied....you're integrity here is now very low...
Umewajibu vizur kwa akili!!namimi niwekee kituo cha mabasi yakusafiri masafa marefu kama hiki
Wewe ni mwongo...period.....mwongo kutoka dar...u lied and conceded the lie....mwongo I repeat mwongoWewe huwez nisumbua kichwa na pia bado mtoto sana so siwez kubishana sana
Hiyo inafanana na stage ya easy coach hapo railways. ....seriously! !!namimi niwekee kituo cha mabasi yakusafiri masafa marefu kama hiki
wew njaa tu bob.......huna kitu unawatambia wanaokulisha hafu baadaye unakuja kutupigia magotiHahaha!!! Look at this delusional dick head of a slutty baboon? Do you want to give us jobs? It seems you are very concerned!!? Do you???
Achana sisi, jadili mambo ya Dar is Slum. We are the people!! Your garbage troll will be very counteractive!!!
No one, especially a weak head like you can ever put us down with verbal diarrhoe, we can discuss facts but we have no time for sentimentally bankrupt guys like you!!
Hatukumuita wanjala muongo alihamisha jengo la nssf Mwanza akapeleka nairobiοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌππππWewe ni mwongo...period.....mwongo kutoka dar...u lied and conceded the lie....mwongo I repeat mwongo
Hebu onesha????ππππHiyo inafanana na stage ya easy coach hapo railways. ....seriously! !!
Uwongo imefanya integrity yako ishuke...Mimi stawai kuamini...am gone!!!!!!!!!!!!!Hatukumuita wanjala muongo alihamisha jengo la nssf Mwanza akapeleka nairobiοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌππππ
Hasira za nini Mzee wa iPhone 7 π
Hahahahha sasa mbona umekasirika mm safri hii nilijua lazma muwe wakali sana maana mambo yamewabana ππππUwongo imefanya integrity yako ishuke...Mimi stawai kuamini...am gone!!!!!!!!!!!!!
we weka zenu ndyo vizuri weka weka ....uwanja wakoHiyo inafanana na stage ya easy coach hapo railways. ....seriously! !!
ndyo nimewapa uwanja sasa waje naoHebu onesha????ππππ
Nilikua nahamu kuona stage za Kenya onesha kaka
Mbona sasa kituo cha magari?? Mimi sijaweka kitua cha magari, hiyo ni reli! Hebu jibu, direct comparison!!namimi niwekee kituo cha mabasi yakusafiri masafa marefu kama hiki
Weka basi ya magari Mr wanjala tuone na sisi tufurahiππππMbona sasa kituo cha magari?? Mimi sijaweka kitua cha magari, hiyo ni reli! Hebu jibu, direct comparison!!
ujue MZEE WA IQ kutokana na uwezo wa kuwa na IQ uliyonayo lazima uwe care kwa kila jambo unalofikiri......nimekuwekea hyo kwa maana na wew naomba unijibu......hafu kingine nahiitaji pia ile tren station yenu ya zamanjMbona sasa kituo cha magari?? Mimi sijaweka kitua cha magari, hiyo ni reli! Hebu jibu, direct comparison!!