Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Money talks[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1310292

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona ninyi ndio mliokuja kuomba kuuziwa mahindi sio sisi?. Msikilize Prof. Boga hapo anasema nchi zote zitakimbilia hapa Tanzania, kwahiyo Kenya tumeamua kuwahi tusije tukakosa. Hiyo article ya Mexico sio ya 2019, ni old article 2018 mlipoagiza mahindi ya Mexico, mwaka wa 2019 ni Tanzania tu ndiyo iliyowapa tani milioni moja ya mahindi na mchele. Bila Tanzanians wakenya wengi sana wangekufa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…