Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,161
- 107,729
Naona cladding inaendelea!Kutoka Dar to Soga tumetumia treni ya TRL.. it means kuna maeneo bado reli haijajengwa View attachment 1275954View attachment 1275955View attachment 1275956
kutoka Soga hadi before daraja la Ruvu tukatumia treni ya Yapi.. it means reli ya SGR ipo tayar kwa matumizi
View attachment 1275957
View attachment 1275958View attachment 1275959View attachment 1275960
Soga Station... ila walivyojenga hiv stations vidogo wametumia akili sana, hawataka kutumia hela nying kujenga mastations makubwa wakati maeneo kama haya population ni ndogo sana
View attachment 1275964View attachment 1275965
Sehem ya Ruvu kuna madaraja mengi sana yanajengwa
Tutaendelea baadae.. network unasumbua sana huku
Sasa Kati ya hizi na stations za Kenya gani ndio choo?Safi sana , Ngoja hiyo station iishe Halafu walete kile choo chao walinganishe tena . [emoji23]
ndinda the mkamba lady is going nuts nowadays...she started very well but lost it.Kenyan stations are the most beautiful in Africa currently.........Sasa Kati ya hizi na stations za Kenya gani ndio choo?
Za Kenya hazina nyingi cladding! Aesthetic is no where to be seen!Sasa Kati ya hizi na stations za Kenya gani ndio choo?
Sasa Kati ya hizi na stations za Kenya gani ndio choo?
ndinda the mkamba lady is going nuts nowadays...she started very well but lost it.Kenyan stations are the most beautiful in Africa currently.........
hapo nimeongea mimi kama mimi sio sisi, ndio maana kila mtu anasema wewe kichwa bovu. kutokujua kwangu kwa baadhi ya information huwezi kujumuisha wengineGood. then siku nyingine Usiongee kuhusuu uchumi wa kenya coz n dhahiri kwamba hamjui lolote kuhusu Kenya na uchumi wake
Mhindi siku hz kawa msukuma[emoji1787][emoji1787]Mo dewji sio mhindi ni mtanzania by birth,hata huyo bakhresa ni mtz,hustle zake zimeanzia pale kariakoo
Kwa nini unashindwa kutofautisha nationality na asili!?..ulisoma shule gani we dogo?
Leo umewashika pabaya[emoji1787][emoji1787]Kwa hivyo hao watu mnaowaita hapa "wahindi" dunia haijui ni wakenya? Vimal Shah was born in Nyeri, Naushad Merali was born in Nairobi. I can give you a very long list. Ila leo wamegeuka wahindi wanaomiliki uchumi wa Kenya. Nyinyi ni wajinga tu
Kabudi ni hatari🤗🤗🤗
Too bad I'm in Arusha 😭 😭 😭 Ningetia timu hapo
safi sana mkuu.......leo mainjinia tutatembelea miradi mbalimbali hasa ya Dar.. kuna mengine ya SGR na Nyerere Hydropower
View attachment 1275713
mim nipo kweny mradi wa SGR.. ndo tupo station hapa tunajiandaa na safari.. picha za safari zinaweza kuja baadae
View attachment 1275714
bila shaka ni kibera university. huyo...[emoji23][emoji23][emoji23]Mo dewji sio mhindi ni mtanzania by birth,hata huyo bakhresa ni mtz,hustle zake zimeanzia pale kariakoo
Kwa nini unashindwa kutofautisha nationality na asili!?..ulisoma shule gani we dogo?
Wanapita tu wanajifanya hawaoni....
tisha sana mkuuKutoka Dar to Soga tumetumia treni ya TRL.. it means kuna maeneo bado reli haijajengwa View attachment 1275954View attachment 1275955View attachment 1275956
kutoka Soga hadi before daraja la Ruvu tukatumia treni ya Yapi.. it means reli ya SGR ipo tayar kwa matumizi
View attachment 1275957
View attachment 1275958View attachment 1275959View attachment 1275960
Soga Station... ila walivyojenga hiv stations vidogo wametumia akili sana, hawataka kutumia hela nying kujenga mastations makubwa wakati maeneo kama haya population ni ndogo sana
View attachment 1275964View attachment 1275965
Sehem ya Ruvu kuna madaraja mengi sana yanajengwa
Tutaendelea baadae.. network unasumbua sana huku