Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wasomi hao ndio wanaongea hvi👇👇👇😳😳😳😳


Kuna wakati nlikua kwenye mipaka ya TZ na Kenya nkasikia radio citizen wakilalamika Jamaa aliebaka mwanae mtoto mchanga punde tu mamayake alipokua amemuachia mumewake huyo mtoto na kwenda kuongea na Jirani.
 
Kuna wakati nlikua kwenye mipaka ya TZ na Kenya nkasikia radio citizen wakilalamika Jamaa aliebaka mwanae mtoto mchanga punde tu mamayake alipokua amemuachia mumewake huyo mtoto na kwenda kuongea na Jirani.

sasa wewe sijui ndakusaidia kivipi, kufwata opinion ya watu kwenye twetter alafu umejiona umeilimika,
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…