Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kijana wangu kituo changu cha kazi kipo kijijin ila haimaanishi nko jela,na kusema mzizima nzuri zaidi picha yenyewe indefend point yangu...unaweza prove me wrong for some more photos tofaut na apo tuliza wenge
Huyu hajui kua vijana wa kitanzania tunatajirikia kijijini kwa kilimo siku hivi. Wakenya wamekariri sana western lifestyle
 
Kuna mtanzania alisema ataniletea mchele ya mbeya last year nimengoja sijapata update [emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…