Papi Chulo
JF-Expert Member
- Jun 8, 2018
- 6,260
- 7,397
Kwa kenya labda..Investor decides where to put up his/her industries, the government doesn't direct them on where to put up an industry. Investor will consider the following when putting up undustries
1. Security
2.Market
3.Raw material
4. Cost of production
5.Transport ease
6.Labour
7. Space
I repeat, government does not show investors where to put their industries.
Ministry zote ziko Dodoma now,balozi zinahama sasa,dar kabaki jiwe tu kwa sababu ikulu inamaliziwa kujengwa..msijifanye wajuaji saana![emoji848][emoji848] Imagine administration centres na embassies zote ziko Dar except Parliament which is in Dodoma. Thats what makes it the Capital city[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Tz is a confused state indeed.
So tulia sasa uendelee kuangalia, acha kulishwa propaganda na wakikuyu. Hawajawahi kufika TZ. Halafu mnakesha kwenye mitandao kutukana, mkianzisha ID na kujiita watanzanai. Hivi mnadhani hatuwajui? Huko kwenye twitter wapo wakenya wengi kweli wanajifanya kuwa wao ni waTZ when you track them unaona kabisa ni wakenya locations zao zipo pale uhuru park. Hawajui hata kutumia VPN.I AGREE
Mburura mipango ya Dodoma iwe capital ipo tangu enzi za nyerere hiyo south Africa haijapata Uhuru badoTanzanians shida ni kucopy south Africa.....lol.kenya is respected in Africa because we copy nobody......
Si ati south Africa wakiweka capital city Pretoria nyinyi pia mnacopy....afadhali Nigeria adopted the model and had the money to develop Abuja to a real city standard.
Kwan hujui kama the modern electric bullet train in africa is underconstruction hahah yani ujenzi haujamaliza hata miaka miwili ila munalia mukiliaπππππππEbu tuletee SGR na port ya Dar tuone[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mombasa is King! View attachment 930646View attachment 930647View attachment 930648View attachment 930649
Halafu kumbe we ni demu!!..mbona una jina la kiume?..View attachment 929613
View the Upperhill skyline at the background far right!!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mombasa unalinganisha na hio kijiji! Ebu kwanza tuletee the following tulinganishe.
*Roads.
*Airport
*Port
*Railway (if at all mwanza has any)
*Real Estate.
*Buildings above 20floors.( If at ay there is any in mwanza)
* 5* Hotels.
*GDP
Alafu tuone kama hamtoroki huku.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 930653View attachment 930654View attachment 930656
Nenda chooni sasa. Sasa sitaku kusikia unaongelea masuala ya tourism hapa.
Enhe!! twende kwenye transportation
1. We have BRT you don't have
2. We have cable bridge you don't have
3. We have marine transportation you don't have
Sasa twende kazi kuanzia hapo.
Nyerere Bridge
View attachment 930701
Azam Marine
View attachment 930707
BRT
View attachment 930708
View attachment 930709
I AGREE
We don't expose personal information only ni watu waoga wanaweza fanya hivyo.Mimi naishi wapi? Yaani mpaka sasa hivi hamjapata picha zangu. Niliwaambia mnaweza kuwa magwiji wa kompyuta lakini hamnibabaishi. Usidhani Mimi ni kilaza mfikiriavyo
Nimeshagundua sister Rose alikuwa amelishwa uongo na wakenya wenzake. Sasa ameanza kuujua ukweli. Mwanzoni alikuwa mkali kweli. Kwa sasa amekuwa mpole kweli. Nadhani ukiomba chochote kwake anaweza kukupatia.πππSo tulia sasa kumbe unakubali alaf unaongea nnππππ
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Utafanya jicho boy ajinyonge
So umekasirika bro ππππ but si unajua hasira ni hasaraBongolalas still consoling themselves... Wanakesha humu,, ichogal na hizi zingine
Sijakasirika. Mbona nikasirike na najua Tanzania as a whole iko nyuma badoSo umekasirika bro ππππ but si unajua hasira ni hasara
Us I told you that in JF we dare to talk thing openly no one care about your personal information. Not like in Kenya talk watu wanaongea kwa hasira na kudhalilishana. But in JF you will remain respected only if you respect others.You do. I've witnessed it. That's why I dared you to bring mine. Someone like kabinti won't hesitate to expose them here. If he can bring screenshots of my posts from other forums, I am sure he can do worse than that. That lady is so predictable
Nyuma kwenye slums, police killing, hunger, below poverty line , unemployment etcπππππππSijakasirika. Mbona nikasirike na najua Tanzania as a whole iko nyuma bado