Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Arusha..unamaanish kile kijiji cha bongo...
Dar yenyewe kw mombasa itapumulia mashine kw sekta zingine...
Hihiiiiiii,utaweweseka sana Arusha imechapa mombasa....Dar imechapa Nairobi kenya nyani ndiyo huishi.
 
Hihiiiiiii,utaweweseka sana Arusha imechapa mombasa....Dar imechapa Nairobi kenya nyani ndiyo huishi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ilichapa...unajua maana ya kuchapa....
Wasee hyu anadaisha dar imechapa...hhhhhhh...leo naona umekuwa mkarimu kidogo...vp mwanza nayo..haijachapa km wenzake
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]my ribs. Yani makaa inauzwa hadi katikati ya CBD na bodaboda. Na nyinyi ndio mlikuwa mkicheka Kisumu ona sasa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Close range tena mchana
View attachment 903161
 
Hihiiiiiii,utaweweseka sana Arusha imechapa mombasa....Dar imechapa Nairobi kenya nyani ndiyo huishi.
Asante sana kwa kusema ukweli, Dar imechapa kabisa. Arusha pia imechapa, and what about Mwanza?, pia imechapa?
 
Hawa ndo wale wa 2% unemployed?
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Arusha hata kuna lami kweli ama ni vichaka tu.
Hihiiiiiii,utaweweseka sana Arusha imechapa mombasa....Dar imechapa Nairobi kenya nyani ndiyo huishi.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Arusha hata kuna lami kweli ama ni vichaka tu.
Hahaha achana naye ashasema Arusha imechapa.
 
Umeyasema mwnywe..km dar imechapa

Ohh [emoji23][emoji23][emoji23] imechapa. Huko hata kuna watu wanaishi kweli? Alafu utaskia ni city.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Kweli mmetingwa na mjadala,kwahiyo nani yuko sawa kati yenu na yeye???

Maana mchina kuwaita monkey tulidhani ni ubaguzi,kumbe kuna kitu unique kwenu aliona tofauti na waafrica wengine.

Sasa mmekomaa na ule ujinga wa kutojua kiswahili.[emoji4][emoji4][emoji4]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…