Wanapenda kuvaa tai. Ila wenzao wajanja wapo tz wanalima nyanya/chungu/bamia na baada ya muda wanarudi kwao ke na kufungua mashamba ya mbogamboga.Hii ni sababu saidizi,sababu kuu ni kwamba ajira hamna.si unafahamu ajira zinatengenezwa???
Sasa kwa sababu kenya inaongoza kwa elimu bora africa,nchi yoyote africa mna value sana.kwanini hamtoki hapo kwenda kutafuta ajira nchi zingine??
Wacha kua mpuzzi free primary and secondary ilianza 2002 enzi za kibakiIn Tz this is not happening, some of the student's are getting loans for fees,accommodation and other charges some are not
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]Close range tena mchana
View attachment 903161
kwanza msafishe hii beach yenu...see pspf or whatever you call in the background.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 903234View attachment 903235
Hawa watu ni wazimu achana nao.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nimecheka sana leo.
Free education was initialised in tz in the year 2016 In Kenya from 2003uptodate and people here are saying we copied from them? Dunia simama nishuke[emoji23][emoji23][emoji23]
kwanza msafishe hii beach yenu...see pspf or whatever you call in the background.
View attachment 903247
Alikuwa amekaa hapo amekaa.Tupe location ya mpiga picha alikaa wapi[emoji1][emoji16][emoji1][emoji16][emoji16]nataka nikukamate leo.
kwanza msafishe hii beach yenu...see pspf or whatever you call in the background.
View attachment 903247
Ni Kampala hapo.so unataka kutudanganya kua hapo ni dar[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
tafuta mji wowote east and central wenye level hii[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 903317View attachment 903324
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nimecheka sana leo.
Free education was initialised in tz in the year 2016 In Kenya from 2003uptodate and people here are saying we copied from them? Dunia simama nishuke[emoji23][emoji23][emoji23]
Hawa watu ni wazimu achana nao.
Tupe location ya mpiga picha alikaa wapi[emoji1][emoji16][emoji1][emoji16][emoji16]nataka nikukamate leo.
Alikuwa amekaa hapo amekaa.
Wewe umekalia mbichi hadi ukalowa makalioni?leo umekalia kuti kavu safii kabisa[emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
I always honour my promises.
Someone in here confirmed it's 2016.
No need to argue .It was a Tanzanian by the way
Pole sana ndugu, akili pekee ndo you lack.ongea jambo ukiwa na full evidence hapa sio kijiwe cha kahawa free education in tanzani imeanza since mkapa period [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Duh!kumbe hata hawana elimu ya bure ya shule ya upiliPole sana ndugu, akili pekee ndo you lack.View attachment 903399
Ngoja uone Ichoboy akipinga. Tuusan said clearly that free education started in 2016 alaf someone comes here ati ilianza during mkapa.Duh!kumbe hata hawana elimu bure ya shule ya upili