hapo kwa mabanda na maduka ndipo pamenichosha mie. yaani miji ya tanzania imepangwa ki-shaghala baghala tu. bora uhaiMiji mingi kwa sasa imebadilika hapa Tz, japo utamaduni wetu wa kutojali mazingira unatuangusha. Yani barabara mpyaaaa, lakini, uzuri utabaki kwenye hiyo barabara tu, makazi na shughuli zingine bado zinachukiza miji yetu. Hakuna bustani za kutosha, pia unakuta barabara zina sehemu ya maua ama nyasi au miti, si watumiaji wala mamlaka husika wanaojali. Hapo usisahau mabanda ya maduka yasiyopangwa, mama ntilie n.k, duka linaanzia ndani ,vitu vinapangwa hadi barabarani. Yani unaingia mjini utasema pamepigwa mabomu.
nah! wastage ya time yangu. Pambana na hali yako. Inanishangaza sana muafrika mwenzio anakuonea wivu wakati mna the same strategy almost katika kila kitu. Nimepost growth ya kijitonyama halafu unaniambia eti yuma kuna "bonge la slum" nyie jamaa ndio kinachowafanya mfeli katika kila kitu you are so focused on us kiasi kwamba mnasahau kuwa mna shida nyingi tu za kutatua.Tupia tena downtown nisikie raha
Naona una hasira..go wipe your tears bro...najuwa wananchi hamuez kuendeleza mahali bongo..mpka serikali wawajengeenah! wastage ya time yangu. Pambana na hali yako. Inanishangaza sana muafrika mwenzio anakuonea wivu wakati mna the same strategy almost katika kila kitu. Nimepost growth ya kijitonyama halafu unaniambia eti yuma kuna "bonge la slum" nyie jamaa ndio kinachowafanya mfeli katika kila kitu you are so focused on us kiasi kwamba mnasahau kuwa mna shida nyingi tu za kutatua.
usiwai tena kuiweka Jiji la Mombasa kwenye sentensi moja na upuzi.Lakini maendeleo ya mombasa ni makubwa kuliko arusha mkuu hili hata halihitaji kufurumua makablasha
Unajua wewe unamatatizo ya akili. Sina muda wa kupoteza na weweNaona una hasira..go wipe your tears bro...najuwa wananchi hamuez kuendeleza mahali bongo..mpka serikali wawajengee
Nai downtown 😍😍😍😍😍😍
Nenda salama ukale albinoUnajua wewe unamatatizo ya akili. Sina muda wa kupoteza na wewe
Buildings zime zeeka. Pigeni rangi jamani😂😂😂
Thanks!Big deal sababu sasa hivi watu wangapi wanaweza kwenda kuongea kwenye chombo kama BBC bila mkalimani? Watu hawajiamini ila hawa vijana wa Arusha wanaweza kuongea ngeri, ung'ee bila shida. Kama umeona wivu kafie mbali ndiyo maana maofisini na vitengo vingi tumejaza watu wa Kenya na Uganda mpaka watoto wetu wanafundishwa na hao watu kisa, mnaona kuonge ung'e ni aibu kumbe wavivu.
Dude, being on jf, making fun of people you don't know can be fun. I assume that's the only thing that makes you happy but from my perspective, you are living a very sad life. Go have some real fun, go to a party or watch a movie with your family or something coz at least that can change you from a disrespectful brat to a more descent kenyan citizen. Go have some funNenda salama ukale albino
hahhahahahahaahahahahaha grossHii hapa ni CBD😂😂😂👇👇👇View attachment 897005
Ok...Dude, being on jf, making fun of people you don't know can be fun. I assume that's the only thing that makes you happy but from my perspective, you are living a very sad life. Go have some real fun, go to a party or watch a movie with your family or something coz at least that can change you from a disrespectful brat to a more descent kenyan citizen. Go have some fun
😀😀😀kuzungumza kiingereza ni kumramba mzungu matako😀😀smh.Write your reply...
Thanks!
unajua, kitu nimegundua ni kuwa m'bongolala, 'm'bongo duni' hajui kutofautisha kati ya 'Mall' na 'Supermarket'Mshamba ww, hv bongo h kuna shopping mall kubwa wap tena mbali na Mliman City na Rock City Mall,, huto ulitonitajia natufahamu vzr ki arusha n tu mall lkn kwa wajuvi ni tu supermarket.. tembea kijana
What about a president
TushawazoeaHawa wasee ni wajinga kwel...yani dar nje ya cbd ni utbo mtupu nakwambia