Am waiting for five years we compare 'notes'. Geza one time claimed by end of 2015 Dar will be at par with Nai., but when you visit na kupita hapa na pale, hamna, ulubwa lakini balaa! If all these lined up devt will materialize, hopefuly, and the ones in Nairobi; knowing Kenya tunasema na kutenda.., we shall know., Nairobi aint stagnant. Tutaona.
Naona mnajilisha upepo hahaha ,kila kitu nilichoandika hapo kinafanyiwa kazi,hakuna ndoto hapo,BTW Next yr our SGR phase one will be ready,JNIA T3....So nawapa muda tuI always try to warn you .humu ndani mna vibaraka wa serikali kwa hivyo mnapoanika picha za Kenya hapa wanaenda kutengeneza vitu vizuri kwao. Hili jukwaa linafuatiliwa na serikali yao sana.mkisusia kupost mapicha humu itakuwa vizjr
Fiction
Naona mnajilisha upepo hahaha ,kila kitu nilichoandika hapo kinafanyiwa kazi,hakuna ndoto hapo,BTW Next yr our SGR phase one will be ready,JNIA T3....So nawapa muda tu
Naona mnajilisha upepo hahaha ,kila kitu nilichoandika hapo kinafanyiwa kazi,hakuna ndoto hapo,BTW Next yr our SGR phase one will be ready,JNIA T3....So nawapa muda tu
Evidence of Geza please😂😂😂Am waiting for five years we compare 'notes'. Geza one time claimed by end of 2015 Dar will be at par with Nai., but when you visit na kupita hapa na pale, hamna, ulubwa lakini balaa! If all these lined up devt will materialize, hopefuly, and the ones in Nairobi; knowing Kenya tunasema na kutenda.., we shall know., Nairobi aint stagnant. Tutaona.
Hi kitu cha umeme kinakutoa povu😂😂😂Am waiting for five years we compare 'notes'. Geza one time claimed by end of 2015 Dar will be at par with Nai., but when you visit na kupita hapa na pale, hamna, ulubwa lakini balaa! If all these lined up devt will materialize, hopefuly, and the ones in Nairobi; knowing Kenya tunasema na kutenda.., we shall know., Nairobi aint stagnant. Tutaona.
Kenyan Men are beaten by their own wives.Yaani wabongolala ambao wamekula wanatandikwa kichapo na mkenya mmoja mpaka wanapiga kamsa
Soja soja tumevamiwa.
tanzanian men are cowards
Hata ivyo kwa sasa per capital income is $1150 so we so closeLet's hope that will get you out of LDC
Siku Nairobi ukifikia hapa please tag me..😂😂😂Am waiting for five years we compare 'notes'. Geza one time claimed by end of 2015 Dar will be at par with Nai., but when you visit na kupita hapa na pale, hamna, ulubwa lakini balaa! If all these lined up devt will materialize, hopefuly, and the ones in Nairobi; knowing Kenya tunasema na kutenda.., we shall know., Nairobi aint stagnant. Tutaona.
Stupid assumption!If one Kenyan man can beat two Tanzanian men, what's the probability of ten Tanzanian men to be beaten by one Kenyan woman?
You are cowards. Wanaume wa tz wanajua mitusi tu. Ni kama wanawake. Ikifika wakati wa vita hawajui kitu.Stupid assumption!
Hapo kwenye matusi hatujawafikia aiseehYou are cowards. Wanaume wa tz wanajua mitusi tu. Ni kama wanawake. Ikifika wakati wa vita hawajui kitu.
Sojaa sojaa tunavamiwa [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Bado mna kibaruaJNIA T3, the Largest in East and Central Africa. Forget magofu ya Jkia
View attachment 889479View attachment 889481View attachment 889482View attachment 889484
jesus.... hivi wanaume wa kenya hii obsession yao kubaka wanyama wataiacha lini... smhKenyan Men are beaten by their own wives.
Mkishakula ugali sukumawiki mkashiba huku ndio huwa mnamalizia nguvu zenu[emoji2]
View attachment 889497
tulia kivulana chenye sura kama binti... [emoji23] [emoji23]Haha liamushe basi..kwani unatishia nani...First class DimWit.
wakenya wa bara ni kawaida yao kuwadharau watu wa pwani ya kenya.Kuna siku nilikua na wakenya wawili mahali nje ya Africa. Mmoja wa Mombasa huyu yuko poa sana na anaongea swahili safi. Watanzania tulikua tunampenda sana akawa rafiki yetu sana. Ila huyu wa Nairobi alikua anawadharau sana watu wa Mombasa na kuwaita wavivu hapa aliniudhi sana.
Wakenya wote,ni waoga huwezi kuniambia alshabab 1 alikimbiza KDF yote kule Garisa,kingine huwezi kuniambia marine police wakenya walikamatwa na jeshi la uganda kwenye lake victoria na kupigwa kipigo chambwa mwitu kwa saa 48......Seriously!??