Kuna huyu mwenzako kaomba msaada kutoka Japan.ππππWa FB wataiba hii Forum [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Walikuja wakakimbia.Nakumbuka ile battle ya naija na Kenya. Kuna watu walikuwa wanasema tz next. Watu wakapinga .
They said it is wastage of time .
Tweeter mnatukanwa na Nigeria kama watotoπππ TZ mtatuwezaWanaija na wabongo hawawezi anzisha battle yoyote coz ya language barrier. Kuna wasee fulan wa kibongo walikuwa wanajipendekeza kwa wanaija iyo tym kwa kutoa post za kuidhalilisha Kenya. Nobody even recognised their presence there. Hapa ndiyo naona wanatawala. Wakija fb au twitter wanaweza kipata wallahi
Na mwingine huyu hapa nimemdakaππππ Hivi kwa nini hamna lose??Oooooh this is you? You are handsome anyways. NB.am not kidding
Nakuona kijana unavyojifurahishaπππCowards are manufactured in Tanzania
Thats your Fatherπππ
Huku tweeter mnapasuliwa by your fellow Kenyans about TZππππMbona unaleta hizi hapa? Acha kuiba kazi ya wenyewe. Buni yako tuione
Si freshy lkn ku post picha ya mtu hapa mzee wangulike serious?..
how sure are you it's her/him?. do you know her/him physically?... prove it.Si freshy lkn ku post picha ya mtu hapa mzee wangu
Kumbe uchokozi tuhow sure are you it's her/him?. do you know her/him physically?... prove it.
What is tweeter?Huku tweeter mnapasuliwa by your fellow Kenyans about TZππππ
Kibaki is 80 years you dimwitπππππ
Mtapata taabu sana nyie wabongo.
Naona wengine wameenda kuchokonoa. Continue with your character assassination but remember
Hamniwezi
π―Una uhakika hatukuwezi??
mpo desperate sana...vitu vidogo mnavichukulia serious...i have come to realize it so easy to provoke a kenyan.Kumbe uchokozi tu