Najua but its some sort of confusion I know all about the Random Access Memory stuff & Read only memory nikutype nikikata mzinga na movie ndio imenifanya ni fumble kiasi.Mungu wangu!!! Huyu ndiye mwehu hajawahi tokea JF.
Do you know what is ROM looks like!? Don't be stupid in public. Waombe wakenya wenzako wanaojua mambo ya kompyuta wakusaidie. Wapo wakenya wazuri tu kwenye mambo ya kompyuta. Hapa kijana unajiaibisha.
If you want to buy computer we check the following:-
1. Processor speed.
2. Memory space (RAM)
3. HDD space (according yo your activities)
4. If your doing graphics or processing kubwa we use GPU.
Sasa hayo masuala ya ROM unaijua ROM wewe!?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Buda are you really sure you want to compete with my untamed comp knowledge?? Ni ulize swali ya maana. I made a double error but sahii attention yote iko hapa.do you have even a tiny knowledge on introduction to computer?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Buda are you really sure you want to compete with my untamed comp knowledge?? Ni ulize swali ya maana. I made a double error but sahii attention yote iko hapa.do you have even a tiny knowledge on introduction to computer?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Buda are you really sure you want to compete with my untamed comp knowledge?? Ni ulize swali ya maana. I made a double error but sahii attention yote iko hapa.do you have even a tiny knowledge on introduction to computer?
Buda are you sure unaweza match akili yangu ya comp???Acha kusingizia keyboard,kama ulikosea ukasema 1TB RAM badala ya 1TB ROM,kwa taarifa yako hamna cha ukweli kati ya hivi viwili!!!. kwaiyo hauna cha kujitetea, kulinda ukunya wako Log out from this Forum Immediately.
I ask a question you run to google[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Buda are you really sure you want to compete with my untamed comp knowledge?? Ni ulize swali ya maana. I made a double error but sahii attention yote iko hapa.
You don't know boy!. Sisi knowledge yetu ipo juu sana. Usituone tunajadili humu ukatuchukulia poa.Mimi nimeolewa, my husband was touching my kitu yangu.
Najua but its some sort of confusion I know all about the Random Access Memory stuff & Read only memory nikutype nikikata mzinga na movie ndio imenifanya ni fumble kiasi.
I know very well that the ROM stores pre-recorded data permanently. I don't need to right an essay. [emoji23] [emoji23] [emoji23] Dunia isimame nishuke.Leo nimewapea kamwanya kweli
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Mi ni gamer buda. Lazima HDD na graphics zikuwe juu plus I love movies. Antivirus pia lazima niweke ya maana.We don't care what you mean. Umeanzia na RAM ukaja ROM sasa hivi HDD of 1TB.
Sasa 1TB of storage ndio unajisifia!?
Kuna HDD za maana. Hako 1TB of storage ndio unakuja kupiga kelele. Stupid.
Mungu wangu!!! Huyu ndiye mwehu hajawahi tokea JF.
Do you know what is ROM looks like!? Don't be stupid in public. Waombe wakenya wenzako wanaojua mambo ya kompyuta wakusaidie. Wapo wakenya wazuri tu kwenye mambo ya kompyuta. Hapa kijana unajiaibisha.
If you want to buy computer we check the following:-
1. Processor speed.
2. Memory space (RAM)
3. HDD space (according yo your activities)
4. If your doing graphics or processing kubwa we use GPU.
Sasa hayo masuala ya ROM unaijua ROM wewe!?
hajui kwamba HP z820 workstation ambayo huwa ninatumia ofisini kwangu ina 4.2TB.. smhWe don't care what you mean. Umeanzia na RAM ukaja ROM sasa hivi HDD of 1TB.
Sasa 1TB of storage ndio unajisifia!?
Kuna HDD za maana. Hako 1TB of storage ndio unakuja kupiga kelele. Stupid.
Utaua. Sasa hivi anajipanga kuja na story ya 1TB ROM. 😀hajui kwamba HP z820 workstation ambayo huwa ninatumia ofisini kwangu ina 4.2TB.. smh
View attachment 873758
Sipendi kujifanya mjuaji. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] But I don't need to prove anything. Basic knowledge ni vitu mnajua but if we decide to go deep into the world of software engineering sidhani kama mtabaki mkiongeaYou don't know boy!. Sisi knowledge yetu ipo juu sana. Usituone tunajadili humu ukatuchukulia poa.
Tumeshakujua level ya uelewa wako. Wala usijichoshe kujitetea. Hilo suala la kompyuta achana nalo tutakuvua ngua sasa hivi.
hajui kwamba kuna wakati Google huwa inagoma... haiwezi kutoa msaada. [emoji23][emoji23][emoji23]I ask a question you run to google[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Duuu kumbe wewe kwa kenya ndo umebobea kwenye maswala ya computer[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Man is to error[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Sasa mnataka kunikula ju ya typing error. I meant HDD not RAM. Na when it comes to computers buda! I was born for it tangu nianze kusoma computer has always been a subject to me & now I am pursuing a course computer technology.
Uko sure ni inbuilt.hajui kwamba HP z820 workstation ambayo huwa ninatumia ofisini kwangu ina 4.2TB.. smh
View attachment 873758
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Buda. Go as deep as you can. But niko sure nikianza kukurushia simple keyboard techniques kama Ctrl + F4 huwezi translateI ask a question you run to google[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji13] [emoji13] [emoji23] Niko kwa hao nakata Black & white na movie imeshika. So akiliyangu haikuwa hapa.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Mlifanya nikacheka vile mlichukua advantage kunibully but hasira najua nitatolea Ichoboy mnyonge wangu kesho[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]au upo kwa pub wewe unakunya tusker.... unadhalilisha wakenya pls. [emoji23] [emoji23] [emoji23]
apart from english language that you have been using as an intimidating tool,academically kenyans have nothing to beat us.Sipendi kujifanya mjuaji. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] But I don't need to prove anything. Basic knowledge ni vitu mnajua but if we decide to go deep into the world of software engineering sidhani kama mtabaki mkiongea
uko sure ni external?.Uko sure ni inbuilt.
unajitetea ujinga....umepatikana leo.[emoji23] [emoji23] [emoji13] [emoji13] [emoji23] Niko kwa hao nakata Black & white na movie imeshika. So akiliyangu haikuwa hapa.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Mlifanya nikacheka vile mlichukua advantage kunibully but hasira najua nitatolea Ichoboy mnyonge wangu kesho[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]