LightYagami
JF-Expert Member
- Dec 6, 2016
- 2,825
- 1,493
na hio njaa hamutoki hahahahahahhaha????????ππππππππππNyinyi tengenexeni reli, barabara, mtoke LDC, muongeze literacy levels Tanzania n.k then kuja piga domo. Wewe ndio uko na povu. Sijaona mkenya akilialia waTz wakipost, wewe walialia hapa
kila mkija kwenye kitu kinaitwa modern tanzania lazma iwachape hahhahahahahahhaππππππππππKiwiRail to replace ageing electric train fleet with diesel engines - Business - NZ Herald News
So it means it is doable as long as the rail system iko. you acn swith from one type to the other
In NZ they dumped electric for diesel. So why not dump diesel for electic in Kenya?
This is false again. You are just typing for the sake of it. Wewe endelea kulialiana hio njaa hamutoki hahahahahahhaha????????ππππππππππ
na sasa hvi mutakula miraa maana njaa inawaua kila leoπππππππππ
tanzania 2017 unbelievable yearπππππππππππ
tafuteni pesa za kulipa mkopo kwanza kama 10 yrs hvi hhehehehehheheehh ndio muwaze electric munawaza electric wakati hata kuanza badoπππππππππππElectro-diesel locomotive - Wikipedia. They are spoilt for choices. It will cost us 49 billion, just a fraction to upgrade
or they can do that.
With modern electronics, it is much easier to construct (or adapt) an electro-diesel locomotive or multiple-unit which is equally at home running at high speeds both "under the wires" and under diesel power (e.g. SNCF Class B 82500, ALP-45DP). These will normally operate under pure electric traction where possible, and use the diesel engines to extend the journeys along non-electrified sections which would not be cost effective to electrify.
Naona wapenda kucompete na Kenya sana. nilisema I am glad you see us as a yardstick.kila mkija kwenye kitu kinaitwa modern tanzania lazma iwachape hahhahahahahahhaππππππππππ
hakuna sehemu mutatoka πππππππππ
ππππππππ njaa mbaya hahahahahhah middle economy inaongoza na unemployment rate kubwa duniani, inaongoza na slums duniani, inaongoza na gap of rich and poor duniani ππππππππThis is false again. You are just typing for the sake of it. Wewe endelea kulialia
Kila kitu in steps. we have a train that goes for 120kmph for now. no one else has it. A plustafuteni pesa za kulipa mkopo kwanza kama 10 yrs hvi hhehehehehheheehh ndio muwaze electric munawaza electric wakati hata kuanza badoπππππππππππ
ππππππππ povuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuNaona wapenda kucompete na Kenya sana. nilisema I am glad you see us as a yardstick.
haijaanza sasa hahahahahahππππππππππ ianze kwanza mutafute pesa ya kulipa mkopo kama 10 yrs hviπππππππππππππKila kitu in steps. we have a train that goes for 120kmph for now. no one else has it. A plus
Kibera is one of the biggest slums. We are upgrading it mate. Umesahau many Tanzanians live in informal settlements. Umesahau you have more guys living in extreme poverty.ππππππππ njaa mbaya hahahahahhah middle economy inaongoza na unemployment rate kubwa duniani, inaongoza na slums duniani, inaongoza na gap of rich and poor duniani ππππππππ
hata harufu ya middle economy hamujaiskia ππππππππππ
So watoe mizigo from Dar to Addis Ababa? How logical is that?ππππππππ povuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Ethiopia mjanja sana kaona munaingia kwenye vita sasa kaja kutafuta urafiki na tanzania mapema kutumia port of darπππππππππππ
wew kuwa na akili reli zipo na zinapiga kazi kama kawaida tunachofanya ni kuongeza za kisasa zaidi mtakomasasa ata reli hamna na wapiga domo. Jengeni reli, then njoo upige domo. Kwa kizungu tnasema you are a salty guy
wanatuiga kisa wanaona tumewaacha na itawacost sana bila mafanikio kamiliHatuna wivu na nyie ila tunawahurumia mnavyofanywa wajinga. Yaani reli mnajenga baada ya miaka miwili mnafanya renovation. Huu ni ujinga. Kwani hakuna designers kwenu!!?
Swali: Je hii SGR mtaiondoa!? Kwa sababu speed kubwa inahitaji technology tofauti ya railway.
Ziko, tumeona hizo reli zenu za kuni. TAZARA. Mimi nafurahi mkijenga treni za kisasa. Ni my dream Africa ikuwe developed kuongea ukweli, lakini baadhi yenu naona mnafikiria ni nyinyi pekee mna maendeleo. Na Mkenya akipost kitu kizuri kuhusu Kenya naona post zina machungu sana hapa kutoka kwa waTZ wenginewew kuwa na akili reli zipo na zinapiga kazi kama kawaida tunachofanya ni kuongeza za kisasa zaidi mtakoma