Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

mkenya ukigusa tu kwenye issue ya unemployment automatically unampunguzia asilimia kadhaa za confidence.

hilo swala linawatesa sana kisaikolojia.
πŸ˜‚πŸ˜‚ Why are you so misled... Did you know actually some people prefer to cfeate their own employmet other than get enslaved by working for someone else/making millions for someone else yet you can make those millions for yourself?
Lemme tell you a story, close to 5 months ago, my friend quit his job in mombasa which his parents had convinced him to work there for a while,he worked for just 2 months, was being paid pennies-120k (according to him) and he started his own bakery at Ngong. You don't wanna know how much he makes now comfortably. Hard earned money not salary...
Personally I stopped working as welI for a company I work for myself now and I'm quite comfortable, with a dream of growing my business.my age;hint-i am graduating on December, without taking a break from school since i was a kid.
So your story is only valid for you please keep it that way.
 
[emoji23][emoji23] Why are you so mislead... Did you know actually some people prefer to cfeate their own employmet other than get enslaved by working for someone else/making millions for someone else yet you can make those millions for yourself

pamoja na kuandika maneno mengi bado tanzania kuna fursa nyingi za kujiajiri kuliko kenya.hata kwenye kujiajiri bado vijana wa kikenya hamjaifikia tanzania. tupo mbele yenu.

nikufahamishe tu, tanzania ina ardhi kubwa yenye rutuba kuliko kenya, siku hizi vijana wengi wa kitanzania wameamka katika kuwekeza kwenye project za kilimo na zinatulipa sana.
 
P.S I'm not blowing my own trumpet, just trying to throw some sense into that unemployment narrative some people always have
 
Ni vizuri kujiajiri, believe it or not. Labda ufanye kazi tu kidogo ukisave ndio uanzishe biashara yako hapo mbeleni lakini hio narrative yako ya wakenya sijui hawana ajira sasa watakufa njaa sio kweli, kuja ground ujionee. Nina rafiki wengi tuliosoma nao ambao walipata kazi hata kabla ya kumaliza shule. Wengine wao wanaendelea na kazi wengine waliacha ndio wapate nafasi kuanza biashara zao wenyewe. Inategemea msimamo wa mtu binafsi.
Ni kweli kuna wale ambao hawajapata ajira, lakini wote wana kitu ya kufanya ili wajikimu kimaisha. I'm talking about my own experience so mambo na beliefs hio haiexist.
 
How many unemployed people can do what u and ur friend do? I guess very few otherwise unemployment rate would be so low worldwide.
 

ndio maana nimekwambia usidhani vijana wa kitanzania wamelala kwenye kujiajiri, tunapiga kote kote.

wapo walioajiriwa lakini bado wamejiajiri katika miradi mbalimbali ya kilimo.

huu ni mfano mdogo wa ninachokieleza.
[emoji116][emoji116][emoji116]


NB:
i was not aware that the "unemployment narrative" is so painful to kenyans. i won't say it again bro. i'm very sorry. [emoji23][emoji23][emoji23]
 
labda ajira kwa vijana unayoizungumzia wewe ndio hiiπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

 
labda ajira kwa vijana unayoizungumzia wewe ndio hii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]

hahahaha....ichoboy sikuwezi.[emoji23][emoji23][emoji113][emoji113][emoji113]
 
wakati wakenya wakiendesha ile diesel train iliotumika miaka 100 iliopita nchini kenya na wakenya wengi kukosa ajira basi tanzania mambo ni tofauti sanaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

 
wakati wakenya wakiendesha ile diesel train iliotumika miaka 100 iliopita nchini kenya na wakenya wengi kukosa ajira basi tanzania mambo ni tofauti sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]

hatari sana.
jeshi letu linawataalam wengi waliobobea katika masuala mbalimbali ya uhandisi.

hongera kwa serikali kwa kutumia wapiganaji wetu kwenye mradi wa electric train.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…