Swagger za kishamba hizo.City of Swagg! Msee, Hapa sio Tz hii ni kenya From Mombasa to Nairobi Swagger lazima! [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Hatupimiwi maisha sisi, We are free Africans kila mtu kwa raha zake! Umri ni jina tuView attachment 832054View attachment 832055View attachment 832056View attachment 832057View attachment 832058View attachment 832059View attachment 832060
Huyo sonko ni mshamba anatuchekesha tu[emoji3] [emoji134] [emoji3]City of Swagg! Msee, Hapa sio Tz hii ni kenya From Mombasa to Nairobi Swagger lazima! [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Hatupimiwi maisha sisi, We are free Africans kila mtu kwa raha zake! Umri ni jina tuView attachment 832054View attachment 832055View attachment 832056View attachment 832057View attachment 832058View attachment 832059View attachment 832060
Amison yoote wengine Wametoka Nigeria,Uganda,Ethiopia,USA,Britain,Kenya,Congo na Somalia wenyewe woote wako huko who are you!? Yani you claim to be part of East Africa na hata kuisaidia jirani wenzenu Somalia hamuwezi? [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ni nini mtasaidia East Africa nyinyi?[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] yani kwa....[emoji134] [emoji3] [emoji3] [emoji3] kwa hiyo nyie pekee ndiyo mnagain......?..
Huko somalia hapatuhusu huko ni haki yenu kupalinda kila nchi lazima isimamie mipaka yake ,,,na hakuna hatujawahi kuonbwa kutoa msaada huko hata siku moja,,,wakenya mmelala inabidi jeshi lenu lichangamshwe kidogo ili siku nyingine msiwe mnaiba juice kwenye harakati za ulinzi wa taifa
Kanali Kashmir, Mahfoudh walivyosaidia msumbiji kupata uhuru -2Tanzania liko na jeshi gani?? What mission has it ever accomplished?? acha tuone....KDF vs Tzarmy
1. Liberating Mogadishu✓-KDF
1. ?????????????- Tzarmy.
2. Liberating the Indian ocean from piracy✓- KDF
2. show ground[emoji23] - Tzarmy
3. Conquered Kismayu ✓-KDF
3. ??¿????¿¿- Tzwanamgambo.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Tz army nikama GSU ya kenya they have no mission, their mission is to worship Magufuli & Calm down strikes za watoto wa shule[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Hamuwezani vita, nyinyi ni Bure Kabisa #Cowards! acheni udaku fikeni somalia kama kweli nyinyi ni wanaume tuone [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] View attachment 832030View attachment 832031
Wacha historia. Leta vitu vya juzi au jana. Historia kila mtu anayo
Huna jambo unajifurahisha ....hivi kwa akili yako ndogo unadhani majeshi huwa yanajiendea tu kwenye mapambano yakusaidia taifa flani ....?..Amison yoote wengine Wametoka Nigeria,Uganda,Ethiopia,USA,Britain,Kenya,Congo na Somalia wenyewe woote wako huko who are you!? Yani you claim to be part of East Africa na hata kuisaidia jirani wenzenu Somalia hamuwezi? [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ni nini mtasaidia East Africa nyinyi?[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] yani kwa....
1. Sports-0
2. Army-0
3. Economy-0
4. Education-0
5. Inovation-0
*Ni nini mtasaidia East Africa?? Uzembe?? Udaku?? ama ujinga![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
*Tanzania is a disgrace to the East African Community![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Tupe yenu...Wacha historia. Leta vitu vya juzi au jana. Historia kila mtu anayo
Ukinywa pombe za ganda la ndizi huwa unajitekenya sana ili ujifurahishe[emoji3] [emoji3] [emoji3]Amison yoote wengine Wametoka Nigeria,Uganda,Ethiopia,USA,Britain,Kenya,Congo na Somalia wenyewe woote wako huko who are you!? Yani you claim to be part of East Africa na hata kuisaidia jirani wenzenu Somalia hamuwezi? [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ni nini mtasaidia East Africa nyinyi?[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] yani kwa....
1. Sports-0
2. Army-0
3. Economy-0
4. Education-0
5. Inovation-0
*Ni nini mtasaidia East Africa?? Uzembe?? Udaku?? ama ujinga![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
*Tanzania is a disgrace to the East African Community![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yetu mnaijua vizuri tena vizuri sana. Niko na uhakika wewe mwenyewe unaweza kariri kama shairiTupe yenu...
Ubaya wenu nyie huko miraa sio mihadarati kama huku kwetuWacha historia. Leta vitu vya juzi au jana. Historia kila mtu anayo
Miraa kitega uchumi huku bana. Inatafunwa kutafunwa, na kuuzwa kuuzwa (hadi ulaya BTW) [emoji23]Ubaya wenu nyie huko miraa sio mihadarati kama huku kwetu
kulima chakula hamuwezi lakini miraa munaweza 😂😂😂 kweli njaa haitawaacha salamaMiraa kitega uchumi huku bana. Inatafunwa kutafunwa, na kuuzwa kuuzwa (hadi ulaya BTW) [emoji23]
Mkiwa na backward thinking hivi, mtaendeleaje?
waKenya watu wa kutafuta pesa. Iwe Miraa, coffee ama chai.. Tutakuza tuuze alafu twende tukule KFC, Pizza Inn, Pizza Hut ama Fogo Gauchokulima chakula hamuwezi lakini miraa munaweza [emoji23][emoji23][emoji23] kweli njaa haitawaacha salama
so kulima sio kutafuta pesa 😂😂😂😂waKenya watu wa kutafuta pesa. Iwe Miraa, coffee ama chai.. Tutakuza tuuze alafu twende tukule KFC, Pizza Inn, Pizza Hut ama Fogo Gaucho
Kulima tumewaachia waTZ
Nyinyi 60% of your population ni kulima ili mjilishe. Yaani SUBSISTENCE farming.so kulima sio kutafuta pesa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Downtown Nairobi is so congested manzeNairobi, Kenya [emoji122][emoji122]
View attachment 832198
waKenya hawatambui AIBU. AIBU ni jina la pili la watanzania🤣🤣🤣 hata aibu huna!
HII Miraa ndio imefanya tu mgolombi twa vijana wa kikenya kua tepetepe kama matambala ya kupigia deki, matokeo yake mabinti wa kikenya wanawapenda machalii wa bongo [emoji123] [emoji123] [emoji123]Miraa kitega uchumi huku bana. Inatafunwa kutafunwa, na kuuzwa kuuzwa (hadi ulaya BTW) [emoji23]
Mkiwa na backward thinking hivi, mtaendeleaje?