Hehehheee katukanaaaa huyoooo hhhahaha mm sikuonei nakuonesha pesa munayoomba dunia kwenye budget yenu hahahahhahhahahahAta ujui mnasoma budget ndogo na budget deficit yenu ni kubwa...we ni k*ma
Kasome link ya 2017 uone Tanzania ina import wapi sana siku hizi hatuji Kenya tunaenda direct China Japan au Asian countries na middle east huku kariakoo ndio ikiwa business centre east and central Africa haahhahahhahahahha sio 90s tena hii 2017 narudia tenaYou import more staff in Kenya than export iyo google hiyo na urudi hapa
Yenu 524b na budget 1.3 trillion....yetu 600b deficit na budget 2.6trillion tumia hesabui ujue nani ana % kubwa ya deficitYetu deficit how munaomba msaada 524.6 billion ksh alaf unazungumza nn hahhahahahahha karibu nusu ya budget munaomba msaada hahahhahahaha bado njaaa inasumbua, bado unemployment rate kubwa, bado gap ya poor and rich kubwa dahhhh bado ukabila bado uchaguzi hhehhehhehhehhehehehee tumewakamata pabaya sana
Tumia akili 526 billion munaomba msaada hahhhahaha alaf unakuja kujisifu hapa hahahhahahha kazi ipo my friend nusu ya pesa ya budget inakwenda kwenye uchaguzi hebu imagine hahahhahahhahaha kwanza aliekwambia yetu ni 1.3 ni nani hehehe hujui ngapi sindio hahahahhahahaYenu 524b na budget 1.3 trillion....yetu 600b deficit na budget 2.6trillion tumia hesabui ujue nani ana % kubwa ya deficit
Tumia mtandao upate jibu man your budget is almost half budget..am gone!!!!!Tumia akili 526 billion munaomba msaada hahhhahaha alaf unakuja kujisifu hapa hahahhahahha kazi ipo my friend nusu ya pesa ya budget inakwenda kwenye uchaguzi hebu imagine hahahhahahhahaha kwanza aliekwambia yetu ni 1.3 ni nani hehehe hujui ngapi sindio hahahahhahaha
ππππππ. Hhahhahah nimekwambia budget ya tz 2017/2018 imepanda kwa more than 30% bado huelwe hehehehehTumia mtandao upate jibu man your budget is almost half budget..am gone!!!!!
Iyo excuses zako za 90s hazifanyi breathe unathani muko 2017 tukiwa 90s...ni 2017 na budget yetu ni 2times yenuOndoeni akili zenu miaka ya 90s leteni 2017 hapo ndio mutafahamu nazungumza nini lakini mkibakia 90s mutapoteaππππ
πππππππππ kazi ipo aise naona vichwa vya motooo hahahah kijasho chembamba kinatoka kusikia 2017 πIyo excuses zako za 90s hazifanyi breathe unathani muko 2017 tukiwa 90s...ni 2017 na budget yetu ni 2times yenu
Hauna cha maanaπππππππππ kazi ipo aise naona vichwa vya motooo hahahah kijasho chembamba kinatoka kusikia 2017 π
Wewe pumbavu colloh, despite ya ujinga yote uliyoeleza kwenye innovation hapo ndo mpo very poor, unasema M-PESA mme-innovate nyinyi kenyans.?! Don't give a shit ya sluts, Hivi unatambua maana ya innovation wewe boya..!? kwa taarifa yako! M-PESA aliigundua kijana mmoja mTANZANIA jina lake ntakuletea baadae, akaipeleka kwenye several telecommunication companies za Tz lakini kwa kipindi iko kampuni nyingi za mawasiliano ziliiona idea hiyo kama ni kitu kipya, chenye risk kubwa, wakaona watakuwa wanacheza pata potea za kibiashara, wakakataa kuipokea technolojia hiyo, ndipo the guy akaamua kwenda kenya i think safari com wakaipokea baada ya risk analysis na evaluation wakaikubali waka-announce ikaanza kufanya kazi, kama hauamini fuatilia vizuri history ya M-PESA ndo utaelewa kuwa wabongo ni genius, hautoamini macho na masikio yako, sema sisi hatupendegi shobo za kujitangaza hovyo hovyo, huwa tunachill,mbuzi weh..!!! Usilete u-dog hapa mbwa, tunajua data sema tumekausha tunawacheki tuh!Let me inform u...the owners of skyscrapers in nai
1.britam 200m owned fully by Kenyans
2.uap-163m,kcb tower etc are fully owned kenyan ..etc...
-Safaricom the most profitable company in east and central Africa is owned 40% by Kenyans your vodacom is 100% foreign
-Equity bank(its in Tanzania) is fully Kenyan own
-Nakumatt ,uchumi, KCB ,COOP ,UAP,eabl(Tusker) etc in short all mega companies in Nairobi are Kenyan owned
Alafu we have favourable environment for investors so we attract more investors than u guys.
Kenyans are not BONGOlala like u guys just taja one innovation like mpesa in tz nikutumie 10000 sai(laki mbili za uko kwenu)
HhhhhhhhhhHio ndio construction ya bagamoyo port usishtuke lakiniππππππππ
View attachment 490420
We asked for assistance not money.Hamuna pesa 2 trillion ksh mujenge bandari wakati munanjaa sasa hvi munaomba msaaada wa pesa ya chakula na pesa ya budget hahahahahaπππππ
Hhhhhh.Hamuna pesa 2 trillion ksh mujenge bandari wakati munanjaa sasa hvi munaomba msaaada wa pesa ya chakula na pesa ya budget hahahahahaπππππ
Continue dreaming nigga...when you wake up we can talk....Wewe pumbavu colloh, despite ya ujinga yote uliyoeleza kwenye innovation hapo ndo mpo very poor, unasema M-PESA mme-innovate nyinyi kenyans.?! Don't give a shit ya sluts, Hivi unatambua maana ya innovation wewe boya..!? kwa taarifa yako! M-PESA aliigundua kijana mmoja mTANZANIA jina lake ntakuletea baadae, akaipeleka kwenye several telecommunication companies za Tz lakini kwa kipindi iko kampuni nyingi za mawasiliano ziliiona idea hiyo kama ni kitu kipya, chenye risk kubwa, wakaona watakuwa wanacheza pata potea za kibiashara, wakakataa kuipokea technolojia hiyo, ndipo the guy akaamua kwenda kenya i think safari com wakaipokea baada ya risk analysis na evaluation wakaikubali waka-announce ikaanza kufanya kazi, kama hauamini fuatilia vizuri history ya M-PESA ndo utaelewa kuwa wabongo ni genius, hautoamini macho na masikio yako, sema sisi hatupendegi shobo za kujitangaza hovyo hovyo, huwa tunachill,mbuzi weh..!!! Usilete u-dog hapa mbwa, tunajua data sema tumekausha tunawacheki tuh!