Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Majirani zetu kazi yao ilikuwa kusaidiana na wakoloni kuzikandamiza nchi za kiafrika. Ndio maana kunajaama mmoja mkenya mweusi alikuwa anawachukia sana waafrika alikuwa najiona yeye ni mzungu wakati ni mweusi tii.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
At least 3.4 million Kenyans face starvation - Red Cross
Kwa mwendo huu, kweli nitaendelea kusoma namba ya wakenya wanaokufa kwa njaa[emoji38] [emoji38] [emoji38]
 
ndio team east africa isiokua na mafanikio africa mashariki😀😀😀😀😀😀 haina ofisi haina uwanja gari yenyewe tia maji tia maji😀😀😀😀😀😀😀😀
 
Today you can see Tanzania is rich because Nyerere was not greedy like Jomo Kenyatta, if it were Jommo Kenyatta, all our natural resources would be belong to him, his friends and white people, by now everything would has been sold to Europeans . Viva mwalimu Nyerere....
 
You always speak Rubbish.. Utumbo kabisa, inawezekana hata miaka 15 haujafkisha... Nyerere Idea was working perfectly fine at that time, We were all disturbed with colonialism and only idea to bring people together was to Invent Socialism idea.. And it was all about working together, producing together and use together, so for you little insect brain is any of this practiced any more since he left the office? since alipoacha Uraisi Socialism imebaki mdomoni tu na labda kwenye siasa na Utawala, Rushwa na Kujilimbikizia Mali was the only reason stuck us behind, But that was the past, now tumepata MTU Wa kutufikisha tunapotaka and I can see the bright future ahead of us with MAGUFULI.. Huko Kenya sijui mnamezeshwa mavi gani mpaka akili zenu zinakua zimeganda namna Hiyo.. Mbona CHINA ni Socialist country na Imeendelea sana tu.. Maendeleo ni Vision na Hardwork Mbumbumbu wewe
 
And why nyerere didn't fully utilized the resources was because he wanted Local Tanzanians to to be the most Operators of every resources available in a country.. Alitaka chochote kisifanyike mpaka Watanzania wenyewe wawe na Uwezo na elimu ya kutosha kutumia Raslimali zao.. Mfano madini na vinginevyo, Alitaka Watanzania wenyewe ndio wayachimbe na sio vinginevyo..
 
Kenyans let as leave this channel coz we argue with monkeys....,. Let the monkey themself argue with LDC like Somalia Uganda.etc............till they behave....
mbona mnakuwa na hasira mnapo hona hayo madaraja. Kubalini mmeshindwa kwahiyo mnatafuta viji sababu
 
Akili za kuvukia barabara ndoumebakiza
 
Tanzania is rich resource-wise nit because Nyerere wasn't greedy; it is Gid-given. Talking of greed, how comes we are a greedy nation yet tumepiga hatua kimaendeleo kuwaliko? Hata huyo Nyerere mwenyewe ambaye wasn't greedy alishangazwa na maendeleo ya Nairobi na Kenya kwa jumla na hata kuiita ulaya! You can say anything you want but all I know and care about is that it will take Tanzania ages to reach political, economic and social development that Kenya has achieved over the years. We aren't the biggest economybin this region by mistake and you have Nyerere and his stupid ujamaa philopsy to blame. So just massage your ego by saying tribalism, corruption, hunger...bla bla bla as if Tanzania is hevean. Mtakubali tu siku moja kwamba tumewashinda kinaendeleo. Kama mungu wenu Nyerere alikubali, wewe ni nani ukatae???
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…