First Mafuta ni ya Total, secondly Museveni clearly talked about Hoima refinery. For Tanga he was just unaware of why Dangote didn't choose it. He said " I don't know what happened..."Hii ni maajabu 😂😂😂 mwenye ako na mafuta kasema atawekeza Tamga, wewe usie na mafuta unatucheka. 😂😂😂
Mafuta ni ya total tena 🤣🤣 EACOP pipeline isnt the same as resource ownership bi mdadaFirst Mafuta ni ya Total, secondly Museveni clearly talked about Hoima refinery. For Tanga he was just unaware of why Dangote didn't choose it. He said " I don't know what happened..."
sema ELctric train to raila cowshed madameRailway to Talanta Stadium View attachment 3681909
You will get old and die before seeing any refinery being in Tanga.Acha ujinga na wewe, refinery sio crude oil pipeline useme moja inatosha kwa mazingira yaliyopo, refinery zinaweza kuwa hata 10 kulingana na uhalisia uliopo. Refinery ya Tanga ni unavoidable, dangote ni kama muda wake unakwenda kuisha na ndiyo mana ilikuwa rahisi kumuongopea ajenge lamu wkt pesa iko Tanga. Akijaribu ku divert ndiyo mwisho wake utakuwa hapo, na ndiyo mana hata yeye mwenyewe ameshangaa ameshawishiwa vp kwenda lamu na sio Tanga. Ss Tanzania huwa hatuna mihemko, jiografia inatu favour tuwe hivyo, hata tukikaa kmy wenyewe mtarumbana mwishowe hitimisho litatoka kwamba sehemu safe ni Tanzania, blessed land.
Ebu tuambie ni Nani atajenga Refinery Tanga. Just tell us please 🤣🤣😂View attachment 3681782"Mwenye angejenga refinery Tanga ndio hiyo kashaanza kujenga Lamu, so who will built another one in Tanga" 🖕🖕
Hoe hae kama ww lazima uamini dangote ndio mwenye uwezo pekee wa kujenga refinery,hali yako inaakisi na akili yako machafu chafu
Pain is that youYou will get old and die before seeing any refinery being in Tanga.
Inaitwa Embakasi pipeline refinery, will only refine EGO 😎😎Ebu tuambie ni Nani atajenga Refinery Tanga. Just tell us please 🤣🤣😂
Wewe c ndo ulisema no pipeline to Tanga au nikupe risiti yako mzee.You will get old and die before seeing any refinery being in Tanga.
You will get old and die before you see any refinery in Tanga.Wewe c ndo ulisema no pipeline to Tanga au nikupe risiti yako mzee.
Nawacheka Tu pole pole😂😂🤣🤣Sahivi mu7 tayari keshaanzishisha chokochoko, soon utasikia dangote ame change his mind, hii ndiyo Tanzania bro.