Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

eti IamLee kuna shida gan apo nyasi hazikui



na mnavopenda filters sasa 😂 😂 na ni mara ya 2 wanarudia kupanda
 
Yes my Dad went to University of Dar … I don’t deny that but doesn’t make it better than universities in Kenya . He was on a corporate scholarship…but I would never take my future son there …😆
And who wants to study in Ukunduni?
 
sema apa ni kama mashabiki watapigwa na vumbi sana mda wa AFCON, na ile red vumbi nawaonea huruma
 
Umebaki kushobokea vitu ambavyo vitabadilika at any minute
Ni kama umeishiwa vya kucheka, vikebaki tu vumbi, nyasi na rangi.. sijui utalia nini hio ikienda 😅
mbna mm sina ubaya mwanaetu 😆, we mwenyewe si unaona vumbi jekundu la nairobi limeingia ndan ya uwanja


 
Talanta iko na a whole hallway after the main entrance, then uingie kwa Lobby, Lift area alafu corridors kabla ufike kwa kiti yako ilhali Pale kwa jirani unaeza kuwa nje na ndani at the same time 😅😅😅
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…