Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

🤣 🤣 apo its upon you sasa, nenda kafanye research na pia skulazimishi kuamini, i have barely scratched the surface of how central bank works, ukirudi nyuma kabisa kuna sehem nliwaambia kina Teargass na mwaiofhawaii in few weeks time we jiandae na inflation pamoja na massive bad debts mpaka leo hawaamini how i know those things
 
Unanibishia kitu gani?, hebu eleza kwanza nikuelewe nijue namna ya kukusaidia
Akuna anaebisha ila your proposing something you want to work your way but the reality doesnt go that way, na pia mm sisemi ndo lazima uamini what i say, itadepend na wewe mwenyewe how you want to work things out! The 2 things we arent finalizing ni

1) Wewe unasema benki kuu ina akaunti federal reserve kwamba wakitaka kununua vichwa vya treni basi ndo inatumika kusettle the transaction and mm nakwambia central banks dont have accounts they just give instructions to the other central bank, apo ndo tunabishana! kuna namna unachukulia uchumi kama its something that has to work mathemetically but sasa uhalisia haupo ivo, money by itself doesnt work that wya unataka but there is some deep info you really have to know about central banks ndo ambacho nakufunza ila umegoma kabisa kuelewa
 
Kaka wewe umejitambulisha umewahi kufanya kazi ya IT Bank. Wengine wala hatunashida ya kujitambulisha. But elimu yako ya IT usiichanganye na uchumi. Uchumi na IT ni dunia mbili tofauti sana.

Nenda kajifunze kwanza kwanini Central Banks za nchi zinafungua Nostro Accounts kwenye foreign Banks na huko ndiko zinaweka Foreign Reserves.

Mambo mengine unaleta ubishani abao hauna hata faida.
 
JF ni jukwaa huru siyo nyumba ya ibaada ya kuamini, na Uchumi ni reality siyo imani.
Ni kitu gani nimekiweka hapa na wewe unasema reality doesnt go that way?
 
Mm sio mtu wa IT but i know a thing or 2 there, i based in finance however i was expecting you to react the same way because the banking system isnt understood by the public and ipo ivo maksudi
 
JF ni jukwaa huru siyo nyumba ya ibaada ya kuamini, na Uchumi ni reality siyo imani.
Ni kitu gani nimekiweka hapa na wewe unasema reality doesnt go that way?
 
Mm sio mtu wa IT but i know a thing or 2 there, i based in finance however i was expecting you to react the same way because the banking system isnt understood by the public and ipo ivo maksudi
Brother usiseme haijulikani kwenye jamii. Hicho kichaka cha kuwaona watu wengine kuwa hawajui ndio sikitaki. Maana nawewe vivyo hivyo unaonekana haujui. Kama umeshindwa tu kutofauti Net Open Position (NOP) Limits na Foreign Reserves, labda level yako ni ya chini sana ndani ya banking systems
 
Shauri yako
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…