siku huzi huwa wanachanganya na unga juu ya competition kali. inaharibu vijananilidhani middle economy mpo more civilized kutuzidi.kumbe sio.
sisi tuli ban shisha since 2016....sioni mantiki ya Kuban shisha.
am very much healthy my frenAyaaaa kumbe unakula milungi. Ndiyo maana akili zako ziko namna hivyo. Milungi ni hatari kwa afya yako.
I got no neurological dis-order.But not mentally and spiritually.
Sa alikuwa akufunguwe boot?Mimi sio mshamba,ni mwerevu zaidi yako.
kwanza I'm older than you,I'm in my 50s while you are on your 20s.you should call me dady.[emoji23] [emoji23]
you are just a poor kid fresh from college searching for any underpaid temporary job in kenya,though unsuccessful[emoji23] [emoji23].
ujanja unaofanya leo,Mimi niliufanya siku nyingi sana hapa jf,pia nikaufanya tena mwezi October mwaka 2017.
nilimfanyia yule mkenya engineer kilaza aliyekuwa anatusumbua sana wakati fulani hapa kwenye thread yetu kwa porojo zake.
nilichonfanyia hatakaa akasahau katika maisha yake...akaamua kutoweka kabisa kwa hii thread... siku hizi anapitia kwa mbali.[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
alikuwa anataka nimfumue "marinda".[emoji23] [emoji23]Sa alikuwa akufunguwe boot?
Na ukafanya hivo, kumbe wewe msenge.alikuwa anataka nimfumue "marinda".[emoji23] [emoji23]
back to the topic >>>Yes you don't have but, milungi is affecting your brain and soul.
yah mimi ni mfumua marinda...huwa nafumua marinda ya wakenya machoko.[emoji23] [emoji23]Na ukafanya hivo, kumbe wewe ******.
Dry fry materials.
Kumbe wewe mtu wa mboga.yah mimi ni mfumua marinda...huwa nafumua marinda ya wakenya machoko.[emoji23] [emoji23]