babayao255
JF-Expert Member
- Apr 4, 2019
- 13,510
- 36,200
Reason ya magovi huwa iko hivi.With all their marketing bado customers with Azam decoder in Kenya are less than 100.
Watu hawataki Azam that’s the issue here in Kenya.Sasa kama ni hivyo, kwanini msi dowload Azam tv application.? View attachment 3289943Badala yake mnalia kwa kukosa acces juu watu hawana Azam decoders.? 🤣🤣
Ila nyie ni mafala sana. Unakuja hapa kudai oooh eti huko kwenu kwasasa ni mwendo wa ku download Apps. 🤣🤣🤣🤣
Again.. Tz vyote tunavyo ni option ya mtu aamue afanyeje, na ni fahari kwetu kumiliki dish mingi + hizo smart TV. kwa maneno mepesi wabongo wanajiweza.
Hili lilikuwa dili la one weekend tu, usichanganye mambo.
Only 37% of the world male population are circumcised and majority of those practicing circumcision believe in witchcraft.Reason ya magovi huwa iko hivi.
Govi na ule unga unga 🤮🤮🤮Only 37% of the world male population are circumcised and majority of those practicing circumcision believe in witchcraft. I’m happy to belong to the 63%.
Anyway I’m here to remind you that Kenyans hawataki Azam in their country
That is called partnership, not sponsorship bongolala. Arsenal has Visit Rwanda printed on the sleeves of their jerseys. Does that mean Visit Rwanda is the sponsor of Arsenal football club? Who doesn't know that Emirates is the official sponsor of Arsenal? Tumia akili, hata kidogo tu!Hivi unajua kuwa nembo ya Azam zipo kwenye jezi za timu zote za KPL au unapayuka hapa kigovi govi, embu nenda kaangalie jezi za timu zenu.
Azam ni sponsor wa timu zenu zote ndio maana logo yake ipo kwenye jezi.
View: https://x.com/afcleopards/status/1906658608869175407?s=46
Partneship and sponsorship kondoo.That is called partnership, not sponsorship bongolala. Arsenal has Visit Rwanda printed on the sleeves of their jerseys. Does that mean Visit Rwanda is the sponsor of Arsenal football club? Who doesn't know that Emirates is the official sponsor of Arsenal? Tumia akili, hata kidogo tu!
Wewe mpumbavu kuna official sponsors na auxiliary sponsors! Just because Kundustan can’t sponsor a team in premier league doesn’t mean visit Rwanda r not sponsors! Wacha wivu Mkundumbwi!That is called partnership, not sponsorship bongolala. Arsenal has Visit Rwanda printed on the sleeves of their jerseys. Does that mean Visit Rwanda is the sponsor of Arsenal football club? Who doesn't know that Emirates is the official sponsor of Arsenal? Tumia akili, hata kidogo tu!
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 hii kali ya mwaka. Kwahyo kumbe una govi.? 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.Only 37% of the world male population are circumcised and majority of those practicing circumcision believe in witchcraft. I’m happy to belong to the 63%.
Anyway I’m here to remind you that Kenyans hawataki Azam in their country
Mzee ana govi na anaona fahari. 🤣🤣🤣Govi na ule unga unga 🤮🤮🤮
Anajivunia kuwa govi. 😂😂😂Mzee ana govi na anaona fahari. 🤣🤣🤣
Hapo ndio inaonyesha ni namna gani mkapa stadium inavyowaumiza,siku hao mbwa wakipata brt na treni ya umeme watatembea uchi humutofaut ni nn ??? roofing hii mpya ile ya zamani au?? 😂😂😂😂😂
yani nyinyi ni washamba sana
Kesho atakuja tena akuulize swali hilo hilo, nakumbuka ulishawahi kujibu hili lkn leo anakuuliza tena.Hivi unajua kuwa nembo ya Azam zipo kwenye jezi za timu zote za KPL au unapayuka hapa kigovi govi, embu nenda kaangalie jezi za timu zenu.
Azam ni sponsor wa timu zenu zote ndio maana logo yake ipo kwenye jezi.
View: https://x.com/afcleopards/status/1906658608869175407?s=46
Govi na uwezo wa kufikiri havikai pamoja. 😂😂😂Kesho atakuja tena akuulize swali hilo hilo, nakumbuka ulishawahi kujibu hili lkn leo anakuuliza tena.
Wakenya wako tayari mzungu aoneshe ligi yao bure kuliko kuwa sponsored na Tanzania lakini lazima mkubali tu kuwa Tanzania inazidi kuwaacha.Gas yenu Tz ipo,Msosi TZ ipo na sasa Kwenye football.Muda wa wakenya kuwa madalali na kujifanya wawekezaji unayoyoma Tz is taking its placeWatu hawataki Azam that’s the issue here in Kenya.
Kwani ulikuwa hujui kwamba wakenya wana magovi? Kwani husikiagi mademu zao wakitaka wanaume wakibongo?🤣🤣🤣🤣🤣🤣 hii kali ya mwaka. Kwahyo kumbe una govi.? 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.
Uncivilized. Bro umezaliwa kijiji gani.? 🤣🤣🤣🤣🤣.
Nicxie nae nimeona ume like post ya mpumbavu mwenzako, mkijivunia kuwa na magovi. 🤣🤣🤣.
You must be dirty just like other Tanzanians in this forum. So yako huwa na unga?Govi na ule unga unga 🤮🤮🤮