Hii hapa sera ya Ardhi ya Tanzania toleo la 2023 iliyozinduliwa jana.
Wale walio milki ardhi kiholela na raia wa kigeni, jiandaeni kusanda Je, sera ya ardhi ya kenya inasemaje?
Mambo yamebadilika sana ndio maana migogoro ya ardhi haiishi! The whole of Tanzania needs to be surveyed!hio ramani ya zamani inshida gani so far?
una update kitu gani kigeni hapo so far?
hvi nyinyi munafkiri watanzania ni wajinga kiasi hicho??
163b wakat kuna miradi imekuwama hata hujui shida ni nn???
Kwani pitch ilitumika? Ikumbukwe wanalipa kukodisha uwanja!Upuuzi upuuzi sana. Why wasiende maeneo ya hadhara kazi kuharibu uwanja wa Mkapa ulio kwenye matengenezo.
Hii akili Gani?
Unataka mashindano ya Quran duniani yakafanyike Tanganyika Packers?Mbona mwamposa ana Tanganyika Packers na anabeba watu kuliko mkapa yenyewe
Duh! watu kama nyie, Wahafidhina ndio mnafanya nchi isiendelee. Umeshawahi kusoma topic ya map reading?hio ramani ya zamani inshida gani so far?
una update kitu gani kigeni hapo so far?
hvi nyinyi munafkiri watanzania ni wajinga kiasi hicho??
163b wakat kuna miradi imekuwama hata hujui shida ni nn???
I like this. Tunaishi na ramani ya wakoloni. Tunatakiwa kubadilisha kila kitu. Kila kipande cha ardhi ya Tanzania lazima kiwe recorded. Vilima na Milima lazima iwe kwenye ramani. Mabonde yote lazima yawe recorded. Mipaka ya vijiji, mitaa na vitongoji lazima viwe recorded.Mambo yamebadilika sana ndio maana migogoro ya ardhi haiishi! The whole of Tanzania needs to be surveyed!
Just mzee nasema inafanya kufanya matengenezo iwe ngumu. Kwa mfano kuna kuondoa viti, hapo Mkandarasi anashidwa kuondoa kwa sababu kila muda event, hata ukiangalia picha kuna Sehemu wameng'oa viti sehemu nyingine wakaacha.Kwani pitch ilitumika? Ikumbukwe wanalipa kukodisha uwanja!
ππππππ 163b alooo ni hatari na nusuMambo yamebadilika sana ndio maana migogoro ya ardhi haiishi! The whole of Tanzania needs to be surveyed!
hahahahhaha nchi isiendelee kwan sisi ndio tumezuia nchi isiendelee wakat madudu yamejaa kila kona, leo unasema watanzania 100% hawana njaa heheheheππ»ππ»Duh! watu kama nyie, Wahafidhina ndio mnafanya nchi isiendelee. Umeshawahi kusoma topic ya map reading?
Hivi vitu huna ufahamu nao Mzee! Usiwe quick Kokosoa!ππππππ 163b alooo ni hatari na nusu
hapana kaka tutasifia paliponyooka tu πHivi vitu huna ufahamu nao Mzee! Usiwe quick Kokosoa!
Why are you stalking me?.. am I a celebrity here since a few of yβall seem obsessed with my great stature β¦ last time You run away when I asked you whether you were sexually molested by a priest as an altar boy β¦ You surely do show all the symptoms they speak of β¦ Find another shoulder to cry on or find a confession box ..ππ
View attachment 3274602