Fuatilia thread uelewe tunatoka wapi na tunaenda wapi.Hapa unataka kusema kitu gani mdogo wangu nikusaidie? Maana naona picha zipo poa sana. Je unaona namna Tanzania inavyotunza mazingira kupambana na Climate Change?
Sioni unakoenda, maana unatuwekea picha za 2009. Today is 2025 more than 16 years.Fuatilia thread uelewe tunatoka wapi na tunaenda wapi.
Of course mnajua kutunza mazingira sana as we can all seeView attachment 3241723View attachment 3241724View attachment 3241727View attachment 3241731
Off course Google earth pia ni ya 16 years ago.Sioni unakoenda, maana unatuwekea picha za 2009. Today is 2025 more than 16 years.
Google eath ndio nini mtoto wangu?Off course Google earth pia ni ya 16 years ago.
Naona unataka kudinywa na Harmonize.Harmonize promoting local football in Tanzania with some toothpick 😂😂View attachment 3241806View attachment 3241807
Mimi najua Google Earth. Labda wewe ndio utuambie Google eath ni niniGoogle eath ndio nini mtoto wangu?