Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Candle lights 🀣 🀣 🀣 sijawai kuona any city from space with very dim lights like dar is a slum. 🀣🀣🀣 This is a first.
 
Candle lights 🀣 🀣 🀣 sijawai kuona any city from space with very dim lights like dar is a slum. 🀣🀣🀣 This is a first.
Imekua candle lights tena.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ more lights in Dar than in your village, kubali ukweli au lia ujifiche huko.
 
Imekua candle lights tena.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ more lights in Dar than in your village, kubali ukweli au lia ujifiche huko.
Which lights? Ebu show me any city from space with dim lights like that. Tukisema 80% of dar is a slum ni uswazi na mashamba ya mihogo munakasirika. Si hata wewe umjionea kwa hio satellite image umepost full of candle lights. 🀣 🀣 🀣
 
Ujue wewe ni mwenda wazimu au ni chizi, how come a place you call it mashamba ya mihogo it is seen to have more lights than your village.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ candle lights kumbe zinaweza onakana na satellite images.? Kubali ukweli unaishi kwenye kijiji kidogo cha Naipori chenye mwangaza mduchu. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ this says it all about how many households with electricity in n your poor country. Cheki dunia Sant Jose hii. πŸ‘‡πŸΎNew York at night πŸ‘‡πŸΎand this is DarπŸ‘‡πŸΎthen your village πŸ‘‡πŸΎ hakuna stima in your village. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Miradi kama hii watoto wa kasongo akina Reborn Ktb au nairobae ni ndoto tu😁😁

View: https://m.youtube.com/watch?v=LwZl2dEQsB4
Having an international airport in a capital city in 2027 is not an achievement, hata hamna aibu,
Alafu angalia tu comments section, yaani Kenya inawapea majirani hard times lazima tu mtatutaja hata tusipohusika, na kuna mwenye anasema huku ati an average Tanzanian doesn’t know anything about Kenya, ila tunashida tukitajwa kwa vitu hata havituhusu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Kwamba kujenga international airport sio achievement.? Lakini kujenga gorofa mbili tatu za makazi ni achievements.? Au me ndio sijakuelewa.?
 
Kwamba kujenga international airport sio achievement.? Lakini kujenga gorofa mbili tatu za makazi ni achievements.? Au me ndio sijakuelewa.?
Do not misquote me, nimesema
Kujenga an international airport in 2027 for the first time πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Every capital city in the world has had that achievement of building an international airport at some point lol
 
Hawa jamaa mwanga upo city center tu huko vibera waisha kama panya kwenye mashimo
 
Kachanganyikiwa hiyo anataka raisi wa marekani akifanya ziara akatue wapi na serikali ikiwa imehamia Dom
Why are you projecting your own sorrows and misfortunes on me old man πŸ˜‚πŸ˜‚
Hamkuwa mmefikiria hivo mlipopanga kuhamisha capital yenu to Dodoma in 1974?
 
Do not misquote me, nimesema
Kujenga an international airport in 2027 for the first time πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Every capital city in the world has had that achievement of building an international airport at some point lol
Heb tuliza akili kwanza we jamaa, tumeanza ku shift shughuli za serekali Dodoma rasmi kama mji mkuu wa serikali 2017 yaani 7 years ago, glad tumeshaanza kujenga airport yetu na ifikapo 2026 tutaanza kuitumia, Sasa unasemaje sio achievement.? In just 7 years tumeweza kujenga mji pya na facilities zote za kisasa tunaweka+ new international airport. Uko hapa unadai sio achievement.? Are you crazy or something.? Utakufa kwa wivu fala wewe. πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Dodoma was declared capital city in 1974, that’s 42yrs ago and not 7 as you are trying to say.
 
And do you believe what you just said? β€œIn 7 yrs tumejenga mji mpya na facilities zote za kisasa”? You are so convicted to a point you believe it!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…