Hata simple arithmetic hujazing'amua.You are a quack everywhere.
Umeshaishiwa hoja.You are a quack everywhere. Hadi simple maths and reasoning hujui😂😂🤣
Why discuss about only on growing period and forget other expenses? Ama hutakuwa na expenses?😂😂🤣😂Sikiliza huyu durrock takes only six months from birth mpaka anafikisha kg za kwenda sokoni.
Ukitunza nguruwe mwaka mzima kwako ni hasara only six - seven months
Ukitaka elimu ya nguruwe nitafute uelimishwe badala ya kudanganyika bonds.
Durocs don't stay like this; they're just about the fastest-growing of all the native breed pigs and can develop into excellent, pork-weight carcasses in under five months
Ona hii nguruwe.Why can’t you triple your 15k to be 45k?😂😂🤣
Sijaishiwa hoja, I’m just showing you that as your work hard to earn a living through sweating and stress. Mwenye atakuwa amewekeza through interest generating assets will never have any stress and sweat. Have you considered that those cows might die?Umeshaishiwa hoja.
Au nikugonge nondo zaidi!?
Anajua kuwa biashara ya nguruwe ni kufuga na kuuza nyama anasahau unaweza Fuga na kuzalisha mbegu na nyama.Hata simple arithmetic hujazing'amua.
Nikikwambia huna maarifa ya maisha unakataa.
Au huwa hamfunzwi ujasiriamali huko kwenu!?
Chukua hizo hesabu halafu chukua hiyo 50mil piga hesabu.
Ukinipa hiyo nakujengea kuanzia banda hadi vifaa vingine na unaingiza nusu ya hiyo with in 8-10 months kabla hata mwaka haujaisha.
Ng’ombe hata wamasaai wako nazo yet, have you ever wondered why people are living in poverty usually has a lot of cattle?😂😂Ona hii nguruwe.
Kama nina mifugo ya ng'ombe zaidi ya 40 kwanini nisipate hiyo hela unayosemea?
Are you out of you sanity!??
That 15k is a profit of a single cow I sale.
Kaka kwao ukiwa na ng'ombe 40 wewe ni milionea kumbe wasukima wetu ukibalehe tu unafukuzwa kwenu na ng'ombe 200Ona hii nguruwe.
Kama nina mifugo ya ng'ombe zaidi ya 40 kwanini nisipate hiyo hela unayosemea?
Are you out of you sanity!??
That 15k is a profit of a single cow I sale.
Nani kakwambia hii kitu iko stressfull!?Sijaishiwa hoja, I’m just showing you that as your work hard to earn a living through sweating and stress. Mwenye atakuwa amewekeza through interest generating assets will never have any stress and sweat. Have you considered that those cows might die?
We jamaa kwa kweli masomo yako iko chini sana. Yani vile unaongea it’s evident that the word bond umeskia leo kutoka kwangu😂😂🤣Wanafundishwa bonds tu Ili waendelee kuwa maskini
Another expense😂😂🤣Ushasahau kuwa kuna bima za biashara!?
Akili,mmaasai hana akili za kujiendeleza.Ng’ombe hata wamasaai wako nazo yet, have you ever wondered why people are living in poverty usually has a lot of cattle?😂😂
80% of Tanzanians are poor. You want to tell me those 80% hawana ng’ombe?😂😂🤣.Kaka kwao ukiwa na ng'ombe 40 wewe ni milionea kumbe wasukima wetu ukibalehe tu unafukuzwa kwenu na ng'ombe 200
Unajitoa ufahamu? 😄😄😄😄Ni reform zipi hizo za kilimo, mbona mko vague?
Haijalishi hiyo ni biashara.Another expense😂😂🤣
Poor kwa mujibu wa nani!?80% of Tanzanians are poor. You want to tell me those 80% hawana ng’ombe?😂😂🤣.
At least umeongea something smart for the first time😂😂🤣.Akili,mmaasai hana akili za kujiendeleza.
Yuko radhi alale katika nyumba ya nyasi kuliko kuuza mfugo hata mmoja.
Tunao na tunawaona, ng'ombe labda akaribie kufa ndio anaweza kuuza.
Nenda mshauri biashara mmaasai kama atakuelewa.
Huyu jamaa akili imeganda sana.Kaka kwao ukiwa na ng'ombe 40 wewe ni milionea kumbe wasukima wetu ukibalehe tu unafukuzwa kwenu na ng'ombe 200
World Bank.Poor kwa mujibu wa nani!?
Kuna jamii bado hazijawa na uamko wa kubadilisha asset ikawaingizia kipato.At least umeongea something smart for the first time😂😂🤣.
And that’s the situation with most Tanzanians, you have a lot of land and livestock yet 80% of you are still poor.