Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Dogo unaonekana ndio umepata kazi juzi, unasumbua sana humu.,
 
Best students opt for Science,
Wewe kama umesoma B.Com I can understand.
No more question!

and proceeding with M.Sc Finance..........continue understanding Mr science.......but Chinese fix all what most of our science students ought to be doing....anyway that's a story for another day.
 
A lot of projects are coming up in dsm. Projects kibao zimepostiwa hapa nami nimekuja na chakula cha macho kama ifuatavyo;
proposed block for harwoth tax consultants→dsm. office block for uhuru media NIDA office block kakakuona house 36 multistorey complec
 

Attachments

  • 500_664_Picture3.jpg
    39.3 KB · Views: 31
Wewe ulisema uko na B.Sc in animal husbandry and insemination ama?

I am a CPA graduate and as well a B.Com Accounting graduate.......how might my professional input be needed in jf?be my guest
Haha ati B.sc in animal husbandry and insemination[emoji23][emoji23]
Na wala huna haja ya kupata shida naona unaanzia mbali sana!!Gud for yu kama uko na cpa anyway Leo umejifunua vizur yaonekana ukiguswa tu kidogo utasema siri zako zote[emoji38][emoji38]
Lmao!!!
So long as he puts food on the table
 

haha....si mlichungulia profile yangu ndio mkajua...ukitaka kujua nakuambia tu tena kwa uwazi
 
By the way Dunia mzima ispokuwa Tz wanajua Kiswahili ni lugha ya Wakenya.
ulimwengu unatambua kwamba kiswahili safi kinazungumzwa tanzania na kiswahili "broken" kinazungumzwa kenya.

pia wakenya wengi wanatambua kuwa kiswahili tunachozungumza watanzania ni bora na chenye hadhi ya juu kuliko kiswahili mnachozungumza wakenya.
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
and proceeding with M.Sc Finance..........continue understanding Mr science.......but Chinese fix all what most of our science students ought to be doing....anyway that's a story for another day.
Eti M.Sc Finence my Foot, mnasoma nini hizo course hadi Masters,
I thought to be mhasibu u only need a Certificate,
By the way, huwezi fanana na huyo mwenzio wa Animal Science, wewe baki na Bookkeeping yako mkuu.
 
Eti M.Sc Finence my Foot, mnasoma nini hizo course hadi Masters,
I thought to be mhasibu u only need a Certificate,
By the way, huwezi fanana na huyo mwenzio wa Animal Science, wewe baki na Bookkeeping yako mkuu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122]
 
repost:
huwa nasema kila siku,elimu ya kenya haiwasaidii wakenya kuwatoa katika ujinga.

msaada pekee wa elimu ya kenya ni kumjengea mtu confidence ya kuzungumza kingereza na sio kumpa maarifa.

trust me,english is the only weapon a kenyan may try to use when he/she meets with a smart tanzanian at first time...other that,they are incompetent,weak and stupid..i know these guys very well...and they know that i know them.[emoji23] [emoji23]
 
Kiswahili imewatoa kwa uchawi?!?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…