Iβm sure hata their new Statehouse in Dodoma wangetafuta James Kimathi if they wanted new design. But instead they decided to remain with a colonial design. They just copy pasted the German design into the new structure ππHuyu James Kimathi wanamtambua sana hawa majamaa. Na bado watakuambia education yao imeshinda yetu. π€£ π€£
Remember they are not good in geometry.Alafu ukiboard train unakanyanga stairs?
Hawakupima ikuwe level Moja na pavements!!!
mbona nyie mnakaa jengo la Mkoloni mpaka sasa lisilo na uhusiano wowote wa utamaduni wa Kiafrika! James Kimathi amekufa?Iβm sure hata their new Statehouse in Dodoma wangetafuta James Kimathi if they wanted new design. But instead they decided to remain with a colonial design. They just copy pasted the German design into the new structure ππ
Why should we build a new statehouse?mbona nyie mnakaa jengo la Mkoloni mpaka sasa lisilo na uhusiano wowote wa utamaduni wa Kiafrika!
Kantri iko bankrupt π€£π€£π€£
geometry ninayeona ni milango ya SGR Tanzania iko level moja na platform wakati kwenu mnadumbukia mkipanda treni!
Really?ππππgeometry ninayeona ni milango ya SGR Tanzania iko level moja na platform wakati kwenu mnadumbukia mkipanda treni!
Now ni masaa 7Walipanda ndio wanasema ππππ
View: https://x.com/metishewyilma/status/1364980257590280193?t=ncBBvOkZNc-ziwtv-al7ew&s=19
Brand new πππ
Hawa nyangau hawana umeme wa kutosha system overload kila siku na load shedding ni order of the day Ethiopia kazingua sana kashindwa ku supply umeme wa kutosha maana na yeye ana experience load shedding kwao.Habari zenu, asubuhi njema π π
View: https://x.com/AkangaFred/status/1815442633944150344?t=-v6LCwmHewNhoOFdv_a5Iw&s=19
View: https://x.com/Kirigwi77/status/1815453392665239775?t=MQ9DGSOzgMENzNTTIFsWbg&s=19
View: https://x.com/NewtonMazdak/status/1815440832234938789?t=5qf5Qq5wUoFXWy3P1kwR9A&s=19
View: https://x.com/Hakeem_0100/status/1815441929393356991?t=xel2fV8TDYOZVnq8yWDEpg&s=19
Tukifanya kitu lazima pia mfanye?
Yeah. Ama hizi pia tumedownload ama?π€£π€£π€£Brand new πππ
View attachment 3049714
They are copy catsπTukifanya kitu lazima pia mfanye?
Watu mnachimba sanaπππ kumbe ile dashboard yao ni kopoall that on a stagnant charcoal railway ππππππ
View attachment 3049007
Hivi hawa jamaa hawakufikiria reli bora inatakiwa iweje!?Huwez kuongeza mwendo wa train kwenye bolt jointed rail mzee utaua watu π π π π
Unless wafanye full welded rail na hio pia ita depend na zile curve ya njia ya reli imejikunja Kias gani
Hawa hawana dira kwa sasa ndio maana unaona wanauana kwasababu ya unga na githeri
Aya sawa tuseme tunamtambua.Huyu James Kimathi wanamtambua sana hawa majamaa. Na bado watakuambia education yao imeshinda yetu. π€£ π€£