MlimaSayuni
JF-Expert Member
- Mar 23, 2013
- 7,277
- 13,680
It is so painful sana but Ndio reality ya maisha.Ahmad international airport pale doha wasadisha vyoo terminals zote ni kunyan,mshahara usd 300,hiyo pesa ni kipato cha bodaboda wa TZ,imagine mtu yuko abroad anaishi vipi na usd 300 na familia inamtegemea!
Kunyan wanaamini kwenye kuajiriwa kuliko kujiajiriIt is so painful sana but Ndio reality ya maisha.
Kuna mtu anakuja humu kusifia wao Wana High income
Imagine mtu analipwa Dola 200 - 300 kigezo ni English, tuombe sana tutumie rasilimali zetu vyemaKunyan wanaamini kwenye kuajiriwa kuliko kujiajiri
Kundustan kujipaisha vitu ambavyo sio vya ukweli ni kawaida yenu 😂😂Good to know but this sign in Nanyuki is more famous worldwide than Arusha itself… it sits at exactly 0 degrees latitude dividing the North and south hemispheres… how about that?…😜😜
View attachment 3043453
Project Wakunya NairobiWalker, Lewis254, Teargas n mwathadan watakujibu blahblah! I challenge them to tell me when was the last time Ukunya built a proper international airport n not Kisumu airport disguised as an international facility! Rwanda and Uganda r doing theirs!
Yani Rais anazindua bustani, serious? Aaahh jamani hii nini sasa 😂😂😂😂😂
Vzr ila wapo slow mno. Au hawalipwi kwa wakati?
Na pesa zinakopwa tena mikopo ya kutisha 😂Vzr ila wapo slow mno. Au hawalipwi kwa wakati?
tatizo nn wacha gubu mzee! Angalia clipsYani Rais anazindua bustani, serious? Aaahh jamani hii nini sasa 😂😂😂😂😂
Unajenga uwanja halafu huna VAR!Niliskia wakisema ujenzinumesimama.😂😂
View: https://www.instagram.com/reel/C9cvEAloBK4/?igsh=Zm5rZmk4NWdhMW91
Hapana mzee hebu tuweni serious kidogo hatuongelei mambo ya gubu hapa, what is this ?? Rais anatoka ikulu kwenda kufungua bustani aaaaaahhh jamaniiii 😲😲😲
tatizo nn kwani? Uhuru park si garden? Mma Ngina park?Hapana mzee hebu tuweni serious kidogo hatuongelei mambo ya gubu hapa, what is this ?? Rais anatoka ikulu kwenda kufungua bustani aaaaaahhh jamaniiii 😲😲😲
Sio rasilimali tu,wa TZ soon tuihamishia nchini kwetu,ukifika china hamna mbongo mzembe tumewapiga bao hadi wanigeria,kila mbongo aliyeko china akili yake ni biashara tu,wabongo kuhusu kuajiriwa si kipaumbele sanaImagine mtu analipwa Dola 200 - 300 kigezo ni English, tuombe sana tutumie rasilimali zetu vyema