NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,315
- 19,683
There is no course called ''contractor''. Contractor ni mfanyabiashara. Huhitaji kwenda shule kusoma ndio uwe mfanya biashara. Mtu yeyote anaweza akawa contractor bila kusomea kazi yoyote. Narudia, kama hamuelewi kitu, msijiingize kwa mijadala juu ya hicho kitu. Mnajiaibisha na kunyesha ujinga wenu.
Bongolala, a contractor is simply a firm or person that provides materials and/or labour to perform a specific construction work. Contractors are not necessarily engineers
Naona umeanza kuja kidogo kidogo. Hebu tueleze what is engineering?Bongolala, a contractor is simply a firm or person that provides materials and/or labour to perform a specific construction work. Contractors are not necessarily engineers
Tangu ufukuzwe kule Nairaland umekuwa mtoa ushauri kwa wenzako. 🤣 🤣 🤣 🤣Mnajisumbua bro. Waone bado wanapingana. Yani hawa wamebarikiwa ubishi. 🤣 🤣
You're right. Wacha niwaache. 🤣 🤣 🤣Mnajisumbua bro. Waone bado wanapingana. Yani hawa wamebarikiwa ubishi. 🤣 🤣
Elimu yenu inashida sana kwani wewe umeelewa vipi hapo? Kabla ya ujenzi si lazima u sign mkataba na contractor au ulifikiria ni mkopo 🤣🤣🤣🤣🤣View attachment 3007474
Tunajenga kwa hela zetu sie.. This is the DSSHS to be built in Arusha
Sasa kazi ya civil engineers ni kujenga? Mibongolalala Kwa ubishi za kijinga hamjamboIna maana hata civil engineers hamna huko kwenu?
Sasa huu ndio ushahidi wako kwamba huu mradi ni pesa za mchina? 🤣🤣🤣
In our country we have ENGINEERS REGISTRATION BOARD TANZANIA but not other waySasa kazi ya civil engineers ni kujenga? Mibongolalala Kwa ubishi za kijinga hamjambo
View attachment 3007488
View attachment 3007474
Tunajenga kwa hela zetu sie.. This is the DSSHS to be built in Arusha
Umejiaibisha kwa kutojua Engineer ni nani na kazi yake ni gani alafu sasa unajaribu kujifariji kwa kushare website za registered engineers hapo kwenu? Ushajulikana wewe ni mjinga. 🤣 🤣 🤣Pitieni hapa muone nchi zinazojielewa watu wanavyoendesha mambo yao
Funded by chinaSasa huu ndio ushahidi wako kwamba huu mradi ni pesa za mchina? 🤣🤣🤣
Nimekuuliza simple question tu. Hapo kwenu kenya Constructors wanasoma course gani? Mbona hutaki kujibu? 🤣 🤣 🤣Umejiaibisha kwa kutojua Engineer ni nani na kazi yake ni gani alafu sasa unajaribu kujifariji kwa kushare website za registered engineers hapo kwenu? Ushajulikana wewe ni mjinga. 🤣 🤣 🤣
Io ni Dr samia suluhu hassan stadium..In which it's funded by mchina and built by china too.. Kwani hauelewi?Sasa hapa unataka kusema nini?
Unapinga sio fedha ya Ndani unatumika kujenga huo uwanja? Uelewa wako wa mambo uko chini sana.
Engineering is the application of science and maths to solve problems. While scientists and inventors come up with innovations, it is engineers who apply these discoveries to the real world.Umejiaibisha kwa kutojua Engineer ni nani na kazi yake ni gani alafu sasa unajaribu kujifariji kwa kushare website za registered engineers hapo kwenu? Ushajulikana wewe ni mjinga. 🤣 🤣 🤣
My dear.. have you ever argued with a “flat earther “…you know like some fool telling you the Earth is flat because we don’t walk sideways as in a globe… I feel your frustration…😁😁…sometimes you just move on .. the world is full of idiots with full confidence in their convictions…Oneni mwengine. 🤣 🤣 🤣
Wewe ndio una mda mgumu kuelewa..Sasa hapa unataka kusema nini?
Unapinga sio fedha ya Ndani unatumika kujenga huo uwanja? Uelewa wako wa mambo uko chini sana.
Unaona ujifariji kwa kugoogle na ulishajiaibisha? 🤣 🤣Engineering is the application of science and maths to solve problems. While scientists and inventors come up with innovations, it is engineers who apply these discoveries to the real world.