Bi ara tiπ€£π€£π€£π€£ π€£ π€£ π€£ π€£ wueeeeeehhh
So far ndio kitu inawaumiza Sana, nashangaa kuona wanashangilia kitu ambacho hata hakina any implementation so far πππππππππMzee tunataka utuletee project achana na ndoto za kupewa ahadi. π€£ π€£ π€£ π€£ π€£ π π π π
Mega Projects ongoing and their values in Tanzania
Total is $68.54B
- Electric SGR - $10.04B
- East African Crude Oil Pipeline (EACOP) - $5B
- Julius Nyerere Hydropower - $3.5B
- Government City (Dodoma) $4.7B
- Tanzania LNG project $42B
- Sino Tan Kibaha Industrial Park $3.3B
Unanichokoza bado unataka kipigo TuπππKuna mwarabu alitaka kulinganisha luxury cars in Kenya and Tanzania πππ
View: https://x.com/iamjuddah/status/1793891044947275788
Mbona hujauliza na ya Mombasa-Nairobi Expressway pia? Ama ulisahau?π€£π€£π€£To build ikianza ujenzi let me know plz ππ
Wakenya sahii wanashangilia mpaka hewa mradi ambayo haupo wao wanashangilia na hii inaonesha mpaka SASA kama nchi hamuna hata mradi mmoja wa maana
Ndio maana mumekaa wajinga so far watu wanapost picha ya 2022 na nyie munachukua hvo hvo kama kondooππBi ara tiπ€£π€£π€£
Asante kwa hii picha, enjoy ππππ€£ π€£ π€£ π€£ π€£ wueeeeeehhh
Wapo Desperate sana π€£ π€£ π€£ π€£. Sisi tunaongea Ukweli, wao wanaleta uzushi. Hiyo yote ni tosha kuwa wamechanganyikiwa.Asante kwa hii picha, enjoy πππ
View attachment 2998444
Expressway inamilikiwa na Nani??πππMbona hujauliza na ya Mombasa-Nairobi Expressway pia? Ama ulisahau?π€£π€£π€£
Yani hawana Amani kabisa πππππWapo Desperate sana π€£ π€£ π€£ π€£. Sisi tunaongea Ukweli, wao wanaleta uzushi. Hiyo yote ni tosha kuwa wamechanganyikiwa.
Unakuanga na kipigo? Si wewe ndio huwa unapewa vichapo hapa kila sikuππUnanichokoza bado unataka kipigo Tuπππ
Nakuuliza unataka kipigo Tu??π π π πUnakuanga na kipigo? Si wewe ndio huwa unapewa vichapo hapa kila sikuππ
Zikianza utatagiwa mkuu and am sure hata watanzania are sick of their old projects hizo hizo tu for 7 years nowTo build ikianza ujenzi let me know plz ππ
Wakenya sahii wanashangilia mpaka hewa mradi ambayo haupo wao wanashangilia na hii inaonesha mpaka SASA kama nchi hamuna hata mradi mmoja wa maana
Subiri mradi uanze KAZI alaf uje uzungumze kwa SASA weka akiba ya maneno π€£π€£π€£Bila wivu someone can see positivity
View: https://twitter.com/SchoolsinNaija/status/1793978103938842934?t=mbPGiwi-QVjQYv_kaHDGMA&s=19
Post video Acha kupiga kelele πππNakuuliza unataka kipigo Tu??π π π π
Another gay analogyβ¦ with confidence..π€£..so many of you β¦ btw is homosexuality legal in Tanzania?β¦Roho inakuuma kama umetiwa kidole cha matacore π€£π€£π€£
Haya Uhuru Kenyatta alikuja na hio project na ikafa so weka akiba ya maneno musiwe wajinga kushangilia vitu haijulikani ukweli wake πππππππZikianza utatagiwa mkuu and am sure hata watanzania are sick of their old projects hizo hizo tu for 7 years now